વાયરલ

આ વ્યક્તિ ઈલેક્ટ્રિક ટ્રાન્સફોર્મર પર ચઢીને બચવી રહ્યો હતો કબૂતરનો જીવ, ત્યારે જ બની આવી ઘટનાં કે જોતાં રહી જસો..

આ વાયરલ વીડિયોમાં એક વ્યક્તિ ટ્રાન્સફોર્મરના વાયર પર સંપૂર્ણ રીતે ફસાયેલા કબૂતરને બચાવવાનો પ્રયાસ કરી રહ્યો છે. વીડિયો જોનારા સોશિયલ મીડિયા યુઝર્સ વ્યક્તિના વખાણ કરતા થાકતા નથી.

ઘણીવાર મૂંગા ખુલ્લા આકાશમાં ઉંચી ઉડતી જોવા મળે છે, પરંતુ ઘણી વખત તેઓ મનુષ્ય દ્વારા બનાવેલી વસ્તુઓમાં ફસાઈ જતા પણ જોવા મળે છે, જેના વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર દરરોજ જોવા મળે છે. હાલમાં જ એક આવો જ એક વીડિયો સામે આવ્યો છે, જેમાં એક કબૂતર ઈલેક્ટ્રીક ટ્રાન્સફોર્મરના વાયર પર સંપૂર્ણપણે ફસાઈ જાય છે, પરંતુ દુનિયામાં સારા માણસોની કોઈ કમી નથી, જેનું ઉદાહરણ વાયરલ થઈ રહેલા આ વીડિયોમાં જોઈ શકાય છે. વીડિયોમાં જોઈ શકાય છે કે કેવી રીતે એક માણસ પોતાનો જીવ જોખમમાં મૂકીને કબૂતરનો જીવ બચાવી રહ્યો છે.

અહીં વિડિયો જુઓ


વીડિયોમાં એક કબૂતર ઈલેક્ટ્રીક ટ્રાન્સફોર્મરના વાયર પર સંપૂર્ણપણે ફસડાઈને ફફડતું જોવા મળે છે. કબૂતરની આવી હાલતમાં એક વ્યક્તિ તરત જ ટ્રાન્સફોર્મરના પોલ પર ચઢી જાય છે અને પોતાના હાથથી કબૂતરને બચાવવાનો પ્રયાસ કરવા લાગે છે. વીડિયોમાં દેખાઈ રહ્યું છે કે, કબૂતરનો પંજો વાયરમાં ખરાબ રીતે ફસાઈ ગયો છે, ત્યારે જ વ્યક્તિ કોઈક રીતે કબૂતરના પંજામાં ફસાયેલા દોરાને કાપીને નીચે લાવે છે. આ પછી વ્યક્તિ કબૂતરને પાણી આપે છે. તમે જોશો કે થોડી વાર પછી કબૂતર પોતાની મેળે ઉડવા લાગે છે.

આ વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પ્લેટફોર્મ ઈન્સ્ટાગ્રામ પર hasya_di_pitari નામના એકાઉન્ટથી શેર કરવામાં આવ્યો છે, જેને ખૂબ જ જોવામાં આવી રહ્યો છે અને પસંદ કરવામાં આવી રહ્યો છે. આ ઘટના ક્યારે અને ક્યાં બની, તે અંગે હાલ કોઈ પુષ્ટિ થઈ નથી. આ વીડિયોને અત્યાર સુધીમાં 3 હજારથી વધુ લોકોએ લાઈક કર્યો છે. વીડિયો જોનારા યુઝર્સ તેના પર અલગ-અલગ પ્રતિક્રિયા આપી રહ્યા છે. કેટલાક યુઝર્સ વ્યક્તિના આ પગલાની પ્રશંસા કરતા થાકતા નથી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *