વાયરલ

લગ્ન પહેલા જ સ્ટેજ પર બની ગઈ આવી ઘટના કે રડવા લાગ્યા વર-કન્યા…- જુઓ વાયરલ વિડિયો

સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહેલા વર-કન્યાના આ વીડિયોમાં બંને ખૂબ જ ઈમોશનલ જોવા મળી રહ્યા છે. વીડિયોમાં સ્ટેજ પર ઉભેલા વર-કન્યા એકબીજાને જોઈને રડતા જોવા મળે છે.

લગ્નોમાં, કન્યા અને તેના સંબંધીઓ ઘણીવાર વિદાય વખતે રડતા જોવા મળે છે. દીકરીની વિદાય જોઈને માતા-પિતાની સાથે પરિવારનું હૃદય પણ રડી પડે છે. આવી સ્થિતિમાં ઘણી વખત વર ‘મિયાં’ પણ ભાવુક થતો જોવા મળે છે, પરંતુ હાલમાં જ સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહેલા આ વીડિયોમાં વિદાય વખતે નહીં પરંતુ લગ્ન પહેલા વરરાજા સામે ઉભેલી દુલ્હન જોવા મળી રહી છે. સ્ટેજ પર રડતા રડતા જોવા મળે છે, આશ્ચર્યની વાત તો એ છે કે, માત્ર વરરાજા જ નહી પરંતુ વરરાજા પણ સ્ટેજ પર રડતા જોવા મળે છે.

અહીં વિડિયો જુઓ


આ વાયરલ વીડિયોની શરૂઆતમાં વરરાજા સ્ટેજ પર તેની દુલ્હનની રાહ જોતો જોવા મળે છે. આ દરમિયાન દુલ્હન એન્ટ્રી લઈને સ્ટેજ પર પહોંચતા જ વરરાજા દુલ્હનને જોઈને ભાવુક થઈ જાય છે અને રડવા લાગે છે. વરની આંખોમાં આંસુ જોઈને કન્યાની પાંપણ પણ ભીની થઈ જાય છે. આ દરમિયાન બંને પોતાની લાગણીઓને કાબૂમાં રાખી શકતા નથી અને એકબીજાની આંખોમાંથી આંસુ વહેતા જોઈને રડવા લાગે છે. આ દરમિયાન બંને પોતાના આંસુ લૂછતા જોવા મળે છે. લગ્નના ફોટોગ્રાફરે આ ક્ષણને પોતાના કેમેરામાં કેદ કરી છે, જે હવે સોશિયલ મીડિયા પર ઝડપથી વાયરલ થઈ રહી છે.

આ વાયરલ વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પ્લેટફોર્મ ઈન્સ્ટાગ્રામ પર wedding_couple_photography_20 નામના એકાઉન્ટથી શેર કરવામાં આવ્યો છે, જેને ખૂબ જ જોવામાં આવી રહ્યો છે અને પસંદ કરવામાં આવી રહ્યો છે. આ વીડિયોને અત્યાર સુધીમાં 1 લાખથી વધુ વ્યૂઝ મળી ચૂક્યા છે, જ્યારે 8 હજારથી વધુ લોકોએ આ વીડિયોને લાઈક કર્યો છે. વીડિયો જોયા બાદ યુઝર્સ અલગ-અલગ પ્રતિક્રિયા આપી રહ્યા છે. એક યુઝરે લખ્યું, ‘લવ મેરેજ જોઈ રહ્યા છે.’ અન્ય એક યુઝરે લખ્યું, ‘ભગવાન તેમનું ભલું કરે. સાચો પ્રેમ આવો જ હોય ​​છે. ત્રીજા યુઝરે લખ્યું, ‘ભગવાન તમારા બંનેનું ભલું કરે. હંમેશા ખુશ રહો. ચોથા યુઝરે લખ્યું, ‘વર બહુ જ ભાવુક નીકળ્યો. તેણે કન્યાનું દિલ જીતી લીધું.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *