વાયરલ

દુલ્હને વરમાળા દરમિયાન જ વરરાજા સાથે કરી નાખ્યું કઈક એવું કામ કે..વારંવાર જોયા જ કરસો આ વિડિયો..

વરરાજા અને વરરાજા એકબીજાને હાર પહેરાવવા જઈ રહ્યા છે ત્યારે પાછળથી એક વ્યક્તિ આવે છે અને કન્યાને તેના ખોળામાં ઉઠાવે છે. જ્યાં વ્યક્તિના આ કૃત્યથી દુલ્હન અસ્વસ્થ થઈ જાય છે. આ પછી શું થાય છે તે જોવા જેવું છે.

લગ્નમાં હાસ્ય-મજાક આવવું સામાન્ય વાત છે, પરંતુ કેટલીકવાર એવી ઘટનાઓ બને છે, જે તમને આખી જિંદગી યાદ રહે છે. ક્યારેક કેટલાક લોકો હાસ્ય અને મજાક વચ્ચે પોતાની હદ વટાવી દે છે. આવો જ એક વીડિયો હાલ સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહ્યો છે. બોલિવૂડમાં દર્શાવવામાં આવેલા લગ્નો પરીકથાઓ છે, જેનો વાસ્તવિક જીવન સાથે કોઈ સંબંધ નથી. ફિલ્મોના લગ્નમાં બધું જ સારી રીતે બતાવવામાં આવે છે, પરંતુ જો તમે કેટલાક વાસ્તવિક લગ્નો જોશો, તો ચોક્કસપણે તમારો લગ્નમાંથી વિશ્વાસ ઉઠી જશે. તમે અત્યાર સુધી સ્ટેજ પર વર-કન્યાની લડાઈના ઘણા વીડિયો જોયા હશે. આજે અમે તમારા માટે જે વિડિયો લાવ્યા છીએ તે ખૂબ જ અલગ છે.

આ વીડિયોને અત્યાર સુધીમાં યુટ્યુબ પર હજારો વ્યુઝ મળી ચૂક્યા છે. વાયરલ થઈ રહેલા વીડિયોમાં તમે વર-કન્યાને સ્ટેજ પર જોઈ શકો છો. બંને એકબીજાને હાર પહેરાવવા જઈ રહ્યા છે ત્યારે પાછળથી એક વ્યક્તિ આવીને કન્યાને પોતાના ખોળામાં ઊંચકે છે. જ્યાં દુલ્હન વ્યક્તિના આ કૃત્યથી અસ્વસ્થ થઈ જાય છે, ત્યાં વરરાજા ફક્ત ઉભા રહીને તુક-તુક જોતા રહે છે. આ પછી, જ્યારે પુરુષ તેને ઉતારે છે, ત્યારે કન્યા તેને જોરથી થપ્પડ મારે છે. પછી આગળ શું થાય છે, તમે વીડિયોમાં જોઈ શકશો.

આ વીડિયો સામે આવ્યા બાદ લોકોએ તેના પર પોતપોતાની પ્રતિક્રિયાઓ આપવાનું શરૂ કરી દીધું છે. વીડિયો પર કોમેન્ટ કરતાં એક વ્યક્તિએ લખ્યું ‘યે દુલ્હન દબંગ હૈ’, જ્યારે અન્ય એક યુઝરે લખ્યું, ‘છોકરીએ બિલકુલ સાચું કર્યું. આજકાલ લોકો કર્મકાંડના નામે કંઈ પણ કરી રહ્યા છે. આ રીતે લોકો આ વીડિયો પર ઘણી કોમેન્ટ કરી રહ્યા છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *