વાયરલ

બુલેટની ટાંકી પર છોકરી, પાછળ ડ્રાઈવર, હોળી પર રોમાન્સનો વીડિયો થયો વાયરલ..

યુવતી બુલેટની પેટ્રોલની ટાંકી પર બેઠી છે. અને પાછળની સીટ પર ડ્રાઈવર છે. તેમના રોમાંસનો વીડિયો વાયરલ થયો છે. આ વીડિયો જયપુરનો છે. જ્યારે યુગલ જયપુરના મુખ્ય માર્ગ પર બાઇક સાથે જઈ રહ્યું હતું ત્યારે નજીકના સવારોએ તેનો વીડિયો બનાવ્યો હતો.

બુલેટની પેટ્રોલ ટાંકી પર છોકરી, પાછળ ચાલક… તેમના રોમાંસનો વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થયો છે. આ વીડિયો રાજસ્થાનના જયપુર શહેરનો છે. બંને હોળીના રંગોમાં જોવા મળે છે. તેઓ બાઇક પર એકબીજાને ગળે લગાવી રહ્યાં છે.

કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે વાયરલ વીડિયો જયપુરના જવાહર સર્કલ સ્ક્વેરનો છે. આ દરમિયાન દંપતીએ ખુલ્લેઆમ ટ્રાફિકના નિયમોનો ભંગ કર્યો હતો. આ દરમિયાન બંનેએ હેલ્મેટ પણ પહેર્યું ન હતું.

વાયરલ વીડિયોમાં પ્રેમી યુગલ જે બુલેટ બાઇક પર મુસાફરી કરી રહ્યું છે તેનો રજિસ્ટ્રેશન નંબર માત્ર રાજસ્થાન છે. હવે આ વીડિયો પોલીસ અધિકારીઓ સુધી પણ પહોંચી ગયો છે. આરોપી બુલેટ બાઇક ચાલકની શોધ કરવામાં આવી રહી છે, તેના આધારે ટ્રાફિક પોલીસ કાર્યવાહી કરશે. આ પહેલા પણ આવા ઘણા વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થયા છે.

અજમેરમાં પણ આવો કિસ્સો સામે આવ્યો હતો
આવો જ એક કિસ્સો અજમેરમાં પણ સામે આવ્યો હતો. જ્યાં કપલ બાઇક પર રોમાન્સ કરતા જોવા મળ્યું હતું. બંને લોકો એકબીજાને ગળે લગાવી રહ્યાં હતાં. આ પછી ક્રિશ્ચિયન ગંજ પોલીસ સ્ટેશનના એસએચઓ કરણ સિંહે વીડિયોના આધારે કેસ નોંધ્યો હતો. એસએચઓ કરણ સિંહે જણાવ્યું કે બાઇક સવાર 24 વર્ષનો યુવક છે, તેણે બાઇક પર જે યુવતીને ગળે લગાવી હતી તે સગીર હોવાનું કહેવાય છે. આ કેસમાં આરોપી યુવકની પણ પૂછપરછ કરવામાં આવી હતી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *