ત્રિપુરા પ્રવાસ દરમિયાન સુરક્ષાનો ભંગ, અજાણી કારે અમિત શાહના કાફલાની કાપી સાઈડ અને પછી…

0

કેમેરામાં કેદ થયેલા આ સુરક્ષા ભંગમાં જોઈ શકાય છે કે જ્યારે અમિત શાહનો કાફલો અગરતલાના સરકારી ગેસ્ટહાઉસથી નીકળ્યો ત્યારે સફેદ રંગની ટાટા ટિગોર કાર તેની પાછળ આવી.

કેન્દ્રીય ગૃહ પ્રધાન અમિત શાહ બુધવારે ત્રિપુરાની રાજધાની અગરતલામાં હાજર હતા, જ્યાં તેમણે ત્રિપુરાના રાજવી પરિવારના ભૂતપૂર્વ સભ્ય પ્રદ્યોત માણિક્ય દેબબર્માને મળ્યા હતા અને ભારતીય જનતા પાર્ટી (BJP) અને ટિપ્રા મોથા વચ્ચેના જોડાણ અંગે ચર્ચા કરી હતી. અમિત શાહ ત્રિપુરાના મુખ્યમંત્રી માણિક સાહાને પણ મળ્યા હતા. પરંતુ ત્રિપુરાની તેમની મુલાકાત દરમિયાન, એક એવી ઘટના બની જેની પહેલા કોઈએ અપેક્ષા નહોતી કરી, અને તેમના કાફલાની પાછળ એક અનધિકૃત કાર જોવા મળી.

કેમેરામાં કેદ થયેલા આ સુરક્ષા ભંગમાં જોઈ શકાય છે કે જ્યારે અમિત શાહનો કાફલો અગરતલાના સરકારી ગેસ્ટહાઉસથી નીકળ્યો ત્યારે સફેદ રંગની ટાટા ટિગોર કાર તેની પાછળ આવી.

પોલીસે તેને રોકવાનો પ્રયાસ કર્યો, પરંતુ ટાટા ટિગોરે તેમને અટકાવ્યા, અને કાફલાને ઝડપી ગતિએ આગળ નીકળી ગયો. જ્યારે અમિત શાહના કાફલાની છેલ્લી કાર પસાર થઈ ત્યારે આ કાર કાફલામાં જોડાઈ હતી, જ્યારે અન્ય કેટલીક વીઆઈપી કાર તેની પાછળ આવવાની હતી.

પોલીસનું કહેવું છે કે તેઓ આ મામલે તપાસ કરી રહ્યા છે.
ગયા વર્ષે, મુંબઈ પોલીસે આંધ્ર પ્રદેશના સાંસદના ખાનગી સચિવ તરીકે દર્શાવીને એક કાર્યક્રમ દરમિયાન અમિત શાહને મળવાનો પ્રયાસ કરવા બદલ 32 વર્ષીય વ્યક્તિની ધરપકડ કરી હતી. ન્યૂઝ એજન્સી ANI અનુસાર, આ જ વ્યક્તિ અગાઉ મહારાષ્ટ્રના મુખ્ય પ્રધાન એકનાથ શિંદે અને નાયબ મુખ્ય પ્રધાન દેવેન્દ્ર ફડણવીસના ઘરની બહાર ગૃહ મંત્રાલયના સભ્ય તરીકે દેખાતા અને રિબન ટેગ ધરાવતો જોવા મળ્યો હતો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed