ભારત રાજકારણ

હૈદરાબાદમાં ખુલ્લેઆમ દાદાગીરી જોવા મળી , પેટ્રોલપંપ પર કર્મચારીએ કેશ પેમેન્ટ માંગતા તેની હત્યા કરવામાં આવી…જુઓ પૂરો મામલો

હૈદરાબાદમાં પેટ્રોલ પંપના કર્મચારી સાથે મારપીટનો મામલો સામે આવ્યો છે. મળતી માહિતી મુજબ, જ્યારે તેણે કારમાં પેટ્રોલ ભરાવીને પૈસા માંગ્યા ત્યારે તેને માર મારવામાં આવ્યો હતો જેમાં તે ખરાબ રીતે ઘાયલ થયો હતો અને બાદમાં તેનું મોત થયું હતું. આ મામલો હૈદરાબાદના બોર્ડર નરસિંગી પોલીસ સ્ટેશન વિસ્તારનો છે.

મળતી માહિતી મુજબ મોડી રાત્રે કેટલાક લોકો પોતાની કારમાં પેટ્રોલ ભરવા પેટ્રોલ પંપ પર ગયા હતા. ત્યાં હાજર કર્મચારીઓએ પેટ્રોલ પણ ભર્યું હતું. આ પછી કર્મચારીઓએ કારમાં હાજર લોકોને રોકડમાં ચૂકવણી કરવાનું કહ્યું, જેના પર કર્મચારીઓએ મારપીટ કરી.

જણાવવામાં આવી રહ્યું છે કે જ્યારે તે લોકો કારમાં પેટ્રોલ ભરવા પેટ્રોલ પંપ પર પહોંચ્યા ત્યારે કર્મચારીઓ પેટ્રોલ પંપ બંધ કરવાની તૈયારી કરી રહ્યા હતા. જોકે, પેટ્રોલ ભરવા આવેલા લોકોની વારંવારની વિનંતી પર તેઓએ કારમાં પેટ્રોલ ભરાવી દીધું હતું.

આ પછી, તે લોકોએ પેમેન્ટ માટે કાર્ડ આપ્યું, જેના પર સંજય નામના કર્મચારીએ કહ્યું કે અડધી રાત થઈ ગઈ છે, પેટ્રોલ પંપ બંધ થઈ રહ્યો છે, હવે સ્વેપિંગ મશીન કામ કરતું નથી, તેથી રોકડમાં ચૂકવો. કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે કર્મચારીની આ વાતથી ગુસ્સે થયેલા લોકોએ સંજયને માર માર્યો હતો, જેમાં તે ગંભીર રીતે ઘાયલ થયો હતો. બાદમાં તેમનું મૃત્યુ થયું હતું.

ત્રણેય આરોપીઓની ઓળખ નરેશ, મલ્લેશ અને અભિષેક તરીકે થઈ હતી જેઓ તે રાત્રે કારમાં હાજર હતા અને પેટ્રોલ પંપ પર પેટ્રોલ ભરવા આવ્યા હતા. તે જ સમયે, નરસીંગી પોલીસે કેસ નોંધીને તપાસ શરૂ કરી છે. પોલીસ આરોપીને શોધી રહી છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *