ભારત

કબુતરનું જીવન બચાવવા માટે વીજળીના થાંભલા પર ચડી ગયો યુવક અને પછી થયું કઈક એવું કે… જુઓ વિડિયો

આ દુનિયામાં સારા માણસોની કમી નથી અને લોકોને સમયાંતરે તેની સાબિતી મળતી રહે છે. આ એપિસોડમાં સોશિયલ મીડિયા પર આવો જ એક વીડિયો સામે આવ્યો છે, જેમાં એક વ્યક્તિએ કબૂતરને બચાવવા માટે પોતાનો જીવ આપી દીધો છે. આ બધું ત્યારે થયું જ્યારે કબૂતર ઇલેક્ટ્રિક ટ્રાન્સફોર્મરના વાયર પર અટવાઈ ગયું અને ખરાબ રીતે ફફડવાનું શરૂ કર્યું. આ પછી આ વ્યક્તિ ઉપર ચઢી ગયો.

વાસ્તવમાં આનો એક વીડિયો પણ સામે આવ્યો છે જેને એક યુઝરે ઈન્સ્ટાગ્રામ પર શેર કર્યો છે. આ ઘટના ક્યારે અને ક્યાં બની તેની પુષ્ટિ થઈ નથી, પરંતુ જો તમે આ વીડિયો જોશો તો તમારું હૃદય પણ સ્પર્શી જશે. ઉપરાંત, આ વ્યક્તિ માટે માન-સન્માન ઘણું વધી જશે. વીડિયોમાં દેખાઈ રહ્યું છે કે એક કબૂતર વાયર પર ફફડી રહ્યું છે.

તેને ફફડતો જોઈને તે માણસ ઝડપથી ટ્રાન્સફોર્મર પર ગયો અને હાથ વડે કબૂતરનો બચાવ કરવા લાગ્યો. તેણે કબૂતરને ખેંચવાનો પ્રયાસ કર્યો પરંતુ કબૂતરનો પંજો વાયરમાં ખરાબ રીતે ફસાઈ ગયો હતો. એવું લાગતું હતું કે તેના પગની આસપાસ દોરો બાંધવામાં આવ્યો હતો. અંતે તેણે કબૂતરને ત્યાંથી બહાર કાઢ્યું અને નીચે લાવ્યું.

તેને નીચે લાવીને તેણે કબૂતરના પંજામાં ફસાયેલો દોરો કાપીને કબૂતરને પાણી આપ્યું. થોડી જ વારમાં કબૂતર પોતાની મેળે ઉડવા લાગ્યું. વીડિયો જોઈને લાગે છે કે તે સમયે વીજળી નહોતી અને ટ્રાન્સફોર્મરમાં પણ કરંટ નહોતો. એવું પણ લાગે છે કે તેમાં વીજળી બંધ થઈ ગઈ છે. અત્યારે ભલે ગમે તે હોય પણ આ એક ખૂબ જ અદભુત વીડિયો છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *