હાથી સાથે પંગો લેવો પડ્યો ભારે, જંગલ સફારી કરવા ગયેલ લોકો પર ટુટી પડ્યો હાથી અને પછી… જુઓ વિડિયો

0

જ્યારે લોકો જંગલમાં ફરવા જાય છે, ત્યારે તેમને દરેક પ્રકારના સાહસો કરવા ગમે છે. પરંતુ ઘણી વખત આવા સાહસો તેના જીવન માટે ખતરો બની જાય છે. આ એપિસોડમાં જંગલ સફારીનો આવો જ એક વીડિયો સામે આવ્યો છે. જેમાં એક વિશાળ હાથીએ લોકો પર હુમલો કર્યો જ્યારે તેઓ જે માર્ગ પરથી પસાર થઈ રહ્યા હતા ત્યાંથી હાથી પણ પસાર થઈ રહ્યો હતો.

ખરેખર, એક યુઝરે તેનો વીડિયો ઈન્સ્ટાગ્રામ પર શેર કર્યો છે. કેટલાક લોકો જંગલ સફારી વાહન માટે નીકળ્યા હોવાનું જોવા મળે છે. તે એક મોટું વાહન છે જે રોડ પર પાર્ક થયેલું જોવા મળે છે. પરંતુ તે સમયે તે હાથી પાસેથી પસાર થઈ રહી હતી ત્યારે તે હાથી આજુબાજુ ફરતો હતો. કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે આ વાહન હાથીની ખૂબ નજીક ગયું હતું.

બસ આ સમયે હાથી ગુસ્સામાં આવી ગયો અને તેણે તે લોકો પર તેની થડ વડે હુમલો કર્યો. હાથીએ હુમલો કરતાની સાથે જ ખળભળાટ મચી ગયો હતો. અસ્તવ્યસ્ત વાતાવરણમાં લોકો અહીં-તહીં પડવા લાગ્યા અને પછી ઊભા થઈને દોડવા લાગ્યા. વીડિયોમાં જોવા મળે છે કે કેવી રીતે લોકો પોતાના પ્રિયજનોને બચાવતા જોવા મળે છે. આ કૃતજ્ઞતાની વાત હતી કે કોઈએ જીવ ગુમાવ્યો ન હતો.

પરંતુ આ હુમલામાં જંગલ સફારીના વાહનને ચોક્કસ નુકસાન થયું છે. થોડી વાર પછી, જ્યારે હાથી ત્યાંથી નીકળી ગયો, ત્યારે રેસ્ક્યુ ઓપરેશન શરૂ કરવામાં આવ્યું અને જે લોકો ફસાયેલા હતા તેમને બચાવી લેવામાં આવ્યા. દૂર ઉભેલા એક વ્યક્તિએ આ સમગ્ર ઘટનાનો વીડિયો રેકોર્ડ કરીને સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ કરી દીધો. જોકે, આ વીડિયો ક્યારે અને ક્યાંનો છે તેની પુષ્ટિ કરી શકાશે નહીં.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed