ભારત મનોરંજન વાયરલ

દુલ્હને લગ્ન સમયે એવી હરકત કરી કે દુલ્હો ચોંકી ઉઠ્યો , વરમાળા પહેરાવતી વખતે થયું એવું તમે ક્યારેય નહિ જોયું હોય…જુઓ વિડિયો

લગ્નની સીઝન હોય કે ન હોય, પરંતુ તેને લગતા વિડીયો સોશિયલ મીડિયા પર નિયમિત સમયાંતરે પોસ્ટ કરવામાં આવે છે. આ વીડિયોમાં લોકોને વર-કન્યા અને તેમના પરિવારના સભ્યોની અલગ-અલગ સ્ટાઈલ ગમે છે. હાલમાં જ સોશિયલ મીડિયા પર લગ્ન સંબંધિત એક વીડિયો સામે આવ્યો છે, જેમાં દુલ્હનની સ્ટાઈલ જોઈને વરરાજા ચોંકી ગયા હતા. તેને એ પણ ખબર ન હતી કે કન્યા શું કરવા માંગે છે. વરરાજા સાથે તેના પરિવારના સભ્યો પણ ક્ષણભર માટે આશ્ચર્યચકિત થઈ ગયા.

લગ્ન સાથે જોડાયેલા આ વીડિયોમાં જોઈ શકાય છે કે જયમાલા માટે વરરાજા સ્ટેજ પર આવ્યા છે. તેમની સાથે સંબંધીઓ પણ જોવા મળે છે. પહેલા કન્યા તેના વરના ગળામાં માળા નાખે છે અને પછી વરનો વારો આવે છે. કન્યા ઘૂંટણિયે બેસીને રોમેન્ટિક બનવા માંગતી હતી પરંતુ તેના પરિવારના સભ્યોએ તેને પાછળ ખેંચી લીધી. વરરાજા એક ક્ષણ માટે ચોંકી ગયો કે તેની સાથે શું થયું. આ વીડિયો ખૂબ જ વાયરલ થઈ રહ્યો છે.

અંતે, તમે જોશો કે વરરાજા કન્યાના ગળામાં માળા પહેરાવવા જાય છે કે તરત જ કન્યાનો પરિવાર તેને પોતાની તરફ ખેંચે છે. વરરાજાના અભિવ્યક્તિ જણાવે છે કે તે સંપૂર્ણપણે ચોંકી ગયો હતો. આ વીડિયો અભિનેતા_અભિષેક_યાદવ2 નામના ઈન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ પર અપલોડ કરવામાં આવ્યો છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *