શું તમે રેતીથી બનતા ચિત્ર જોયા છે ? આ વીડિયોમાં વ્યક્તિ રેતીનો ઉપયોગ કરીને ખુબજ સુંદર ચિત્ર બનાવે છે…જુઓ વિડિયો

0

વિશ્વમાં કેટલાક આશ્ચર્યજનક રીતે પ્રતિભાશાળી લોકો છે. જેઓ પોતાની અદ્ભુત કૌશલ્યથી લોકોને કન્વીન્સ કરે છે. આવો જ એક વીડિયો આ દિવસોમાં ઝડપથી યૂઝરનું ધ્યાન ખેંચી રહ્યો છે. વીડિયોમાં એક વ્યક્તિ ફેવિકોલ સોલ્યુશન લગાવ્યા બાદ તેના પર રેતી છાંટીને કેનવાસ બોર્ડને પેઇન્ટ કરતો જોવા મળે છે.

સામાન્ય રીતે, આપણે બધાએ કલાકારને તેના હાથમાં પેઇન્ટ બ્રશ લેતા અને વિવિધ રંગોને એકસાથે મિશ્રિત કરીને અને કેનવાસ પર પેઇન્ટિંગ કોતરતા જોયા છે. હાલમાં, એક વ્યક્તિ જે વિવિધ રંગોની રેતીથી પેઇન્ટિંગ્સ બનાવે છે તે દરેકનું ધ્યાન આકર્ષિત કરી રહી છે. જેને જોઈને યુઝર્સ પણ આશ્ચર્યચકિત થઈ ગયા છે. આ જ કારણ છે કે આ વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર ઝડપથી વાયરલ થઈ રહ્યો છે.

આ વીડિયો સોશિયલ મીડિયાના અનેક પ્લેટફોર્મ પર પોસ્ટ કરવામાં આવ્યો છે. જેને ઈન્સ્ટાગ્રામ પર nwe નામના પેજ પર શેર કરવામાં આવ્યો છે. આ વિડિયોમાં, એક વ્યક્તિ તેની સામેના ટેબલ પર કેનવાસ મૂકે છે, તેના પર ખાસ પેટર્નમાં ફેવિકોલ સોલ્યુશન લગાવે છે. જે બાદ તે તેના પર વિવિધ રંગોની રેતી નાંખે છે. જેના કારણે રેતી ફેવિકોલ સાથે ચોંટી જાય છે. આ પછી, જ્યારે કલાકાર કેનવાસને પસંદ કરે છે, ત્યારે તેના પર શ્રેષ્ઠ પેઇન્ટિંગ જોવા મળે છે.

હાલમાં આ વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર ઝડપથી વાયરલ થઈ રહ્યો છે. જેને સમાચાર લખાય ત્યાં સુધી 1 લાખ 70 હજારથી વધુ લાઈક્સ અને 18 લાખથી વધુ વ્યૂઝ મળ્યા છે. બીજી તરફ, વીડિયો જોઈને આશ્ચર્યચકિત થયેલા યૂઝર્સ સતત કોમેન્ટ કરી રહ્યા છે અને કલાકારના કૌશલ્યની પ્રશંસા કરી રહ્યા છે. તે જ સમયે, મોટાભાગના વપરાશકર્તાઓ કહે છે કે કલાકાર ભવિષ્યમાં ઉત્તમ પેઇન્ટિંગ્સ બનાવશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed