ઝોમેટો માંથી કોરિયન મહિલાએ ઓછા રેટિંગ ધરાવતી હોટલ માંથી ખાવાનું મંગાવ્યું અને છેલ્લે જ્યારે ઓર્ડર ડીલિવર્ડ થયો ત્યારે …

0

દક્ષિણ કોરિયાની એક મહિલાએ જયપુરમાં ઝોમેટો પર સૌથી ખરાબ રેટિંગવાળી રેસ્ટોરન્ટનો સ્વાદ ચાખ્યો. તેણીએ તેણીની પ્રતિક્રિયાનો એક વિડિયો પણ શેર કર્યો અને તે તે ન હતું જેની તમે અપેક્ષા કરી હોત. આ ક્લિપ લગભગ 9 લાખ વ્યૂઝ સાથે ઓનલાઈન વાયરલ થઈ છે અને જો તમે ખાવાના શોખીન હોવ તો તમારે તેને જોવી જ જોઈએ.

આ વાયરલ વીડિયો મેગી કિમ નામના કન્ટેન્ટ ક્રિએટરે ઈન્સ્ટાગ્રામ પર શેર કર્યો છે. ક્લિપમાં, મેગીને જયપુરમાં ઝોમેટોની સૌથી ખરાબ રેટિંગવાળી રેસ્ટોરન્ટનો પ્રયાસ કરતા જોઈ શકાય છે. તેણે હાઉસ ઓફ ચાઈના નામની રેસ્ટોરન્ટમાંથી ફૂડનો ઓર્ડર આપ્યો હતો. મેગી કિમે શાકાહારી પ્લેટ મંગાવી હતી અને તેને ટેસ્ટ કરવા માટે તેણે તેનું શાક પણ મુક્યું હતું. આ પછી તેણે કઢી સાથે ભાતનો સ્વાદ ચાખ્યો. મેગી ભાત સાથે કઠોળ ખાતી અને રાયતા પણ મિક્સ કરતી.

જો કે, તેને ભોજન ગમ્યું અને તેણે આખી પ્લેટ પૂરી કરી. તેણે હસીને કહ્યું, “મેં બધું ખતમ કરી દીધું. કદાચ મારી પસંદગી સૌથી ખરાબ છે.” કોમેન્ટ સેક્શનમાં ઈન્સ્ટાગ્રામ યુઝર્સ તરફથી ઘણી પ્રતિક્રિયાઓ સાથે વીડિયો વાયરલ થયો હતો. કેટલાક લોકોએ તેને બીજી રેસ્ટોરન્ટનું ફૂડ ટ્રાય કરવાનું કહ્યું. એક યુઝરે લખ્યું, “વિદેશીઓને સૌથી ખરાબ ફૂડ ગમશે, કારણ કે સૌથી ખરાબ ફૂડમાં ભારતની બહારના મસાલા કરતાં વધુ મસાલા હોય છે.” અન્ય વપરાશકર્તાએ ટિપ્પણી કરી, “ભોજન માત્ર સ્વાદિષ્ટ હોવું જોઈએ, રેટિંગથી કોઈ ફરક પડતો નથી.”

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed