વાયરલ

હેલ્મેટ સાથે ન હતું તો યુવકે પહેરી લીધી એવી વસ્તુ તે જોઈને પોલીસવાળા પણ આશ્ચર્યચકીત થઈ ગયા

આપણે બધા જાણીએ છીએ કે જ્યારે પણ રસ્તા પર ટુ વ્હીલર ચલાવો ત્યારે માથા પર હેલ્મેટ પહેરવું જરૂરી છે. જો કે, કેટલાક લોકો એવા પણ છે જેઓ હેલ્મેટ વગર બહાર નીકળે છે અને પછી ટ્રાફિક પોલીસ કોન્સ્ટેબલથી બચવાનો પ્રયાસ કરે છે. જ્યારે ટ્રાફિક પોલીસ તમને પકડે છે, ત્યારે તમે આગલી વખતે હેલ્મેટ પહેરવાના શપથ લેશો. સોશિયલ મીડિયા પર આવા ઘણા વીડિયો છે, પરંતુ હવે અમે તમને જે વીડિયો બતાવવા જઈ રહ્યા છીએ તે જોઈને તમે વિચારતા થઈ જશો. હેલ્મેટ ન પહેરવા માટે એક વ્યક્તિએ અદ્ભુત ટ્રીક શોધી કાઢી છે.

સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહેલા એક વીડિયોમાં તમે જોઈ શકો છો કે એક વ્યક્તિએ હેલ્મેટ ન પહેરવા માટે એક અદ્ભુત ટ્રીક શોધી કાઢી છે. જોકે હેલ્મેટને બદલે તેણે એવી વસ્તુ પહેરી હતી કે લોકો ખૂબ જ આશ્ચર્યચકિત થઈ ગયા હતા. તે એક દુકાનમાં ગયો અને પછી તેની પાસેથી બે પાઈપને જોડતો પ્લાસ્ટિકનો મોટો કનેક્ટર કાઢ્યો અને પછી તેને તેના માથા પર પહેરાવ્યો. આ જોઈને લોકો આશ્ચર્યચકિત થઈ ગયા. હેલ્મેટને બદલે તેણે તે પહેર્યું અને પછી સ્કૂટી લઈને રસ્તા પર ચાલ્યો. તેણે તેની સ્કૂટી ચલાવતી વખતે આ પાઇપ કનેક્ટર પહેર્યું હતું. કેટલાક લોકોએ વીડિયો જોયા પછી પૂછ્યું કે આમાં ચલણ કેવી રીતે કાપવામાં આવશે નહીં.

વીડિયો જોયા બાદ કેટલાક લોકોએ એવું પણ કહ્યું કે આ જુગાડ જોઈને પોલીસવાળાને પણ નવાઈ લાગશે કે આનો ચલણ શેના માટે થવો જોઈએ. આ વીડિયોને બાવંદરબેહારી નામના એકાઉન્ટ દ્વારા ઈન્સ્ટાગ્રામ પર શેર કરવામાં આવ્યો છે. આ વીડિયો 31 ડિસેમ્બર 2022ના રોજ શેર કરવામાં આવ્યો હતો અને અત્યાર સુધીમાં તેને 71 હજારથી વધુ લોકો લાઈક કરી ચૂક્યા છે, જ્યારે લાખો વ્યૂઝ મળી ચૂક્યા છે. આ વીડિયો પર ઘણા લોકોએ પોતાનો અભિપ્રાય આપ્યો. હું તેના વિશે વિચારીને જ ડરી ગયો છું.” બીજાએ લખ્યું, “આવા અદભૂત લોકો ક્યાંથી આવે છે.”

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *