ભારત

લગ્ન થયા પછી પણ પત્ની બીજા યુવક સાથે ભાગી ગઈ તો એક વર્ષ પછી પતિએ બદલો લેવા માટે ઊંધું પગલું ભર્યું

બિહારના ખગરિયા જિલ્લામાં એક વિચિત્ર ઘટનામાં, એક પરિણીત મહિલા અન્ય પુરુષ સાથે ભાગી ગઈ અને તેના પતિએ બદલો લેવા માટે તેના પ્રેમીની પત્ની સાથે લગ્ન કર્યા. ઈટીવી ઈન્ડિયાના જણાવ્યા અનુસાર રૂબી દેવી નામની મહિલાએ 2009માં નીરજ નામના વ્યક્તિ સાથે લગ્ન કર્યા હતા. દંપતીને ચાર બાળકો છે. જો કે, થોડા વર્ષો પછી, નીરજને ખબર પડે છે કે તેની પત્ની મુકેશ નામના વ્યક્તિ સાથે લગ્નેતર સંબંધ ધરાવે છે.

ફેબ્રુઆરી 2022માં રૂબી અને મુકેશના લગ્ન થયા. જ્યારે રૂબીના પતિને ખબર પડી ત્યારે તેણે મુકેશ વિરુદ્ધ તેની પત્નીના અપહરણની પોલીસ ફરિયાદ નોંધાવી હતી. આઉટલેટ અનુસાર, નીરજે તેની ફરિયાદમાં દાવો કર્યો હતો કે આ મામલાના સમાધાન માટે ગ્રામ પંચાયતનું આયોજન કરવામાં આવ્યું હતું, પરંતુ મુકેશે તેનું પાલન કરવાનો ઇનકાર કર્યો હતો અને ત્યારથી તે ફરાર છે.

મુકેશ પણ પરિણીત છે અને તેને બે બાળકો છે. રસપ્રદ વાત એ છે કે તેની પત્નીનું નામ પણ રૂબી હોવાનું જાણવા મળ્યું હતું. બદલો લેવા માટે, નીરજ મુકેશની પત્ની સાથે લગ્ન કરવાનું નક્કી કરે છે. આ કપલે ફેબ્રુઆરી 2023માં લગ્ન કર્યા હતા.

આ વિચિત્ર લગ્નના સમાચારે ઈન્ટરનેટ યુઝર્સનું ધ્યાન ખેંચ્યું હતું. એક યુઝરે લખ્યું કે, “મુકેશની પત્ની સાથે લગ્ન કરવાની શરૂઆતથી જ રૂબી દેવીના પતિની યોજના હતી.” બીજાએ કહ્યું, “પરિણીત લોકો એકબીજાથી ભાગી રહ્યા છે અને હું અહીં છું અત્યાર સુધી હું બેચલર છું.

ત્રીજા યુઝરે મજાકમાં કહ્યું, “દરેક ક્રિયાની સમાન પ્રતિક્રિયા હોય છે જે આજે સાબિત થઈ રહ્યું છે.” LHS = RHS,” જ્યારે ચોથા વપરાશકર્તાએ લખ્યું, “ભાઈએ કહ્યું ‘યુનો રિવર્સ’. પાંચમાએ કહ્યું, “તેમના બાળકો આટલા મૂંઝાયેલા હશે!!”

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *