ભારત

સાઈકલ ચલાવતાં સમયે DSP નું અજાણ્યા વાહન સાથે અથડામણ થતા દુઃખદ મોત

નેશનલ હાઈવે નંબર 9 પર અગ્રોહા મેડિકલ કોલેજ પાસે અજાણ્યા વાહનની ટક્કરથી સાયકલ સવાર ડીએસપીનું મોત થયું હતું. મુસાફરોએ તેને અગ્રોહા મેડિકલ કોલેજની ઈમરજન્સીમાં મોકલ્યો જ્યાં ડોક્ટરોએ તેને મૃત જાહેર કર્યો અને પોલીસને અકસ્માતની જાણ કરી. પોલીસ આ મામલે તપાસ કરી રહી છે સાથે જ ડોક્ટરોએ મૃતદેહને પોસ્ટમોર્ટમ માટે મોકલી આપ્યો હતો.

જણાવી દઈએ કે ડીએસપી ચંદ્રપાલ ફતેહાબાદના રતિયા વિસ્તારમાં તૈનાત હતા. આજે સાંજે, ફતેહાબાદ પોલીસ લાઇનથી સાઇકલ ચલાવતી વખતે, તે હિસાર જવા નીકળ્યો હતો અને આગ્રોહા નજીક પહોંચતા જ તેનો માર્ગ અકસ્માત થયો હતો. પોલીસે મૃતક ડીએસપીના પુત્ર દક્ષના નિવેદન પર કેસ નોંધીને તપાસ શરૂ કરી હતી.

ડીએસપી ચંદ્રપાલના નજીકના લોકોએ જણાવ્યું કે તેને સાઈકલ ચલાવવાનો ઘણો શોખ હતો અને રોજ અનેક કિલોમીટર સાયકલ ચલાવતો હતો. તે ઘણીવાર ફતેહાબાદથી હિસાર સુધી સાયકલ પર જતો હતો. તેણે વધુમાં જણાવ્યું કે તે સાઈકલ પર ધાર્મિક સ્થળોની યાત્રા પણ કરી ચૂક્યો છે.

મૂળ ફતેહાબાદના ઝાલનિયા ગામનો વતની હતો અને હાલ હિસારમાં રહેતો હતો. તેઓ વર્ષ 1993માં એએસઆઈ તરીકે ભરતી થયા હતા અને હાલમાં ડીએસપી તરીકે તૈનાત હતા. તેમના પરિવારમાં પત્ની અને બે પુત્રો છે. પત્ની ગૃહિણી છે, જ્યારે બંને પુત્રો અભ્યાસ કરે છે. અકસ્માતના સમાચાર મળતા જ સગા સંબંધીઓ અને પોલીસ વિભાગમાં શોકનું મોજું ફરી વળ્યું હતું.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *