વાયરલ

નદી કિનારે પાણી પી રહેલ સિંહની પાછળ પડ્યું જાનવર તો વનરાજ સિંહ ડરી ગયો અને ભાગી ગયો… જૂઓ વીડિયો

સિંહ વિશ્વના સૌથી ખતરનાક પ્રાણીઓમાંનું એક છે. તેમના મજબૂત જડબા અને શક્તિશાળી શરીર સાથે, તેઓ વિકરાળ શિકારીઓ છે. જો કે, કેટલાક પ્રાણીઓ એવા છે કે જેનાથી આ મોટા શિકારી પણ બચવાનો પ્રયાસ કરે છે. અને આવો જ એક વાર્તાલાપ તાજેતરમાં ઝડપાયો હતો. ઈન્સ્ટાગ્રામ પર પોસ્ટ કરાયેલા આ વીડિયોમાં એક હિપ્પોપોટેમસ પાણી પીતા સિંહનો પીછો કરતો બતાવવામાં આવ્યો છે.

વિડિયો ઇન્સ્ટાગ્રામ પેજ લેટેસ્ટ સાઇટિંગ્સ – ક્રુગર પર પોસ્ટ કરવામાં આવ્યો છે. વીડિયો શેર કરતા તેણે લખ્યું કે, “ક્રોધિત હિપ્પોએ સિંહ પર તેના ઘરમાં પાણી પીવાનો આરોપ લગાવ્યો.” સંગઠને એમ પણ કહ્યું કે આ ઘટના દક્ષિણ આફ્રિકાના કપમા પ્રાઈવેટ ગેમ રિઝર્વમાં કેપ્ચર કરવામાં આવી હતી.

વીડિયોની શરૂઆતમાં સિંહ જળાશયના કિનારે ઊભો રહીને પાણી પીતો બતાવવામાં આવ્યો છે. થોડી જ ક્ષણોમાં, જળાશયની અંદર ઊભેલું હિપ્પોપોટેમસ સિંહ તરફ આગળ વધે છે. હિપ્પોથી ભાગી રહેલા સિંહ સાથે વીડિયોનો અંત થાય છે.

આ વીડિયો લગભગ 15 કલાક પહેલા શેર કરવામાં આવ્યો હતો. પોસ્ટ કર્યા પછી, ક્લિપને 1 લાખથી વધુ વખત જોવામાં આવી છે અને સંખ્યા માત્ર વધી રહી છે. તેમજ આ વીડિયોને લગભગ 8 હજાર લાઈક્સ મળી છે. આ વીડિયો પર લોકોએ પોતાની પ્રતિક્રિયા આપતાં વિવિધ કોમેન્ટ્સ આપી છે. એક ઇન્સ્ટાગ્રામ યુઝરે લખ્યું કે, “પાછળ ચાલે છે જાણે મેડલ જીત્યો હોય.” ચોથાએ મજાક કરી, “હવે જંગલનો રાજા કોણ છે?”

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *