બૉલીવુડ

સલમાન ખાનનું નામ પડતા જ આગની જેમ ગુસ્સેથી લાલઘૂમ થઈ એક્સ ભાભી મલાઈકા અરોડા, બોલી સલમાને મને…

સલમાન ખાનનું નામ પડતા જ આગની જેમ ગુસ્સેથી લાલઘૂમ થઈ એક્સ ભાભી મલાઈકા અરોડા, બોલી સલમાને મને…,મલાઈકા અરોરા કદાચ સલમાન ખાનના પરિવારની સભ્ય હશે. તે તેના ભાઈ અરબાઝ ખાનની પૂર્વ પત્ની છે. પરંતુ સલમાનના પરિવારનો ભાગ હોવાને કારણે તેને ઈન્ડસ્ટ્રીમાં ક્યારેય કામ મળ્યું નથી.

મલાઈકા કહે છે કે તેણે પોતાની પ્રતિભાના બળ પર પોતાની ઓળખ બનાવી છે.ઉલ્લેખનીય છે કે, મલાઈકા અરોરા તેની પ્રોફેશનલ લાઈફ કરતાં તેના અંગત જીવનને કારણે વધુ ચર્ચામાં રહે છે. મલાઈકાએ વર્ષ 1991માં સલમાનના ભાઈ અરબાઝ ખાન સાથે લગ્ન કર્યા હતા.

આ લગ્નથી તેને એક પુત્ર અરહાન ખાન પણ છે. અરહાન આ દિવસોમાં વિદેશમાં છે અને આગળનો અભ્યાસ પૂરો કરી રહ્યો છે. પરંતુ તેમનું લગ્નજીવન લાંબુ ટકી શક્યું નહીં અને વર્ષ 2017માં બંનેના છૂટાછેડા થઈ ગયા.મલાઈકાએ પોતાની એક્ટિંગ કરિયરની શરૂઆત ‘દિલ સે’ના આઈટમ સોંગ ‘છૈયાં-છૈયાં’થી કરી હતી. આ પછી તે ફિલ્મ ‘દબંગ’ના આઈટમ નંબર ‘મુન્ની બદનામ હુઈ’માં પણ જોવા મળી હતી.

પોતાની પ્રતિભાના આધારે મલાઈકાએ અભિનયની દુનિયામાં એક અલગ જ સ્થાન હાંસલ કર્યું હતું. પરંતુ એક સમયે ઈન્ડસ્ટ્રીની ‘ડ્રામા ક્વીન’ કહેવાતી રાખી સાવંતે કહ્યું હતું કે મલાઈકાને આઈટમ ગર્લ તરીકે ટૅગ કરવામાં આવી નથી કારણ કે તે સલમાન ખાનના પરિવારની સભ્ય હતી.

જ્યારે રાખી સાવંતે મલાઈકા અરોરા વિશે આ વાત કહી, તો રાખીની વાત સાંભળીને મલાઈકા ગુસ્સે થઈ ગઈ, તેણે પોતાનો ગુસ્સો ઠાલવ્યો અને કહ્યું, “જો એવું હોત તો મને સલમાન ખાનની દરેક ફિલ્મમાં એક આઈટમ સોંગ મળવું જોઈતું હતું, જે નથી મળતું. પોતાની વાત રાખતા મલાઈકાએ કહ્યું કે ‘હું સેલ્ફ મેડ છું અને સલમાન ખાને મને નથી બનાવ્યો.’

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *