બૉલીવુડ

લોકોની વચ્ચે ખુલ્લેઆમ ભોજપુરી હિરોઈન સાથે થયું આ ગંદુ કામ, વીડિયો થયો ખુલાસો

લોકોની વચ્ચે ખુલ્લેઆમ ભોજપુરી હિરોઈન સાથે થયું આ ગંદુ કામ, વીડિયો થયો ખુલાસો,ટીવી ઈન્ડસ્ટ્રીની જાણીતી અભિનેત્રી શ્વેતા તિવારી 40 વર્ષથી વધુની થઈ ગઈ છે. પરંતુ તે જોવામાં ખૂબ જ સુંદર છે.

તેણી તેની સુંદરતા અને હોટનેસ અને ગ્લેમરના સંદર્ભમાં તેની પુત્રી પલક તિવારી સાથે સ્પર્ધા કરે છે કારણ કે તેની પુત્રી પલક પણ તેની સુંદરતાની સામે નિસ્તેજ છે. શ્વેતા એકદમ ફિટ અને યંગ લાગે છે.તેણી તેની કારકિર્દીમાં એક કરતા વધુ ટીવી શો બિગ બોસનો ભાગ પણ રહી ચુકી છે અને તે વિજેતા પણ હતી.

તે પ્રોફેશનલ કરતાં અંગત જીવન માટે વધુ ચર્ચામાં રહે છે. તેણે ટીવી ઈન્ડસ્ટ્રીમાં કસૌટી ઝિંદગીથી ડેબ્યૂ કર્યું હતું જેણે તેને ફેમસ બનાવી હતી.જણાવી દઈએ કે શ્વેતા તિવારી સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ એક્ટિવ છે અને તે પોતાની સુંદર તસવીરો શેર કરતી રહે છે.

તસવીરો જોઈને લોકો તેમના દિવાના થઈ જાય છે. તેણે એક એવી તસવીર શેર કરી હતી જેમાં તે ખૂબ જ સુંદર લાગી રહી હતી અને તેમાં તે ખૂબ જ આકર્ષક અને ઉંચી અને હોટ લાગી રહી હતી.તેમની આ તસવીર જોઈને લોકો અલગ-અલગ રીતે કોમેન્ટ કરવા લાગ્યા. એક યુઝરે લખ્યું કે ફોટો ક્લિક કરતી વખતે તે ટાઈમ મશીનનો ઉપયોગ કરે છે.

એક યુઝરે લખ્યું, શું તમે નાની છોકરી છો? તે જ સમયે, એક યુઝરે લખ્યું કે સંતૂર સાથે મમી.શ્વેતા તિવારી એક ઈવેન્ટમાં પહોંચી હતી. જ્યાં એક વ્યક્તિ ડાન્સના બહાને તેણીને ખરાબ સ્પર્શ કરવા લાગ્યો.

જેનો વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થયો હતો, જેના પછી તે વ્યક્તિ ખૂબ ગુસ્સે થઈ ગયો હતો. જણાવી દઈએ કે શ્વેતા તિવારી જલ્દી જ વેબ સીરીઝમાં જોવા મળશે.

શ્વેતા પોતાની હોટનેસથી લોકોના દિલ પર રાજ કરે છે.અભિનેત્રીને તેના અંગત અને વ્યાવસાયિક જીવનના કારણે ટ્રોલનો સામનો કરવો પડે છે. તેણે બે લગ્ન કર્યા પણ તેનું લગ્નજીવન ટકી શક્યું નહીં. અભિનેત્રીએ કહ્યું કે તેનો પતિ પુત્રી પલક સાથે ખરાબ વર્તન કરતો હતો અને તેને ગંદી ફિલ્મો બતાવતો હતો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *