ભારત

પહેલા તો ખોળામાં બેઠી પછી કિસ પણ કરી, ચાલુ ગાડીએ જ કર્યું શરમજનક કામ- વીડિયો વાયરલ

પહેલા તો ખોળામાં બેઠી પછી કિસ પણ કરી, ચાલુ ગાડીએ જ કર્યું શરમજનક કામ- વીડિયો વાયરલ,દુર્ગ જિલ્લાના ભિલાઈમાં ટાઉનશિપના રસ્તાઓ પર ફરતા બાઇક પર રોમાન્સ ઇન બાઇક પર દંપતીનો પડછાયો હતો.

બંનેના આ કૃત્યનો વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થયો હતો. જે બાદ પોલીસે આ કપલની તપાસ શરૂ કરી અને વીડિયોના આધારે બાઇક સવાર છોકરા અને છોકરીની ધરપકડ કરવામાં આવી.મળતી માહિતી મુજબ, 27 વર્ષીય આરોપી જાવેદ, જે તેના પ્રેમીને ફિલ્મી સ્ટાઈલમાં બાઇક પર ભિલાઈના ટાઉનશિપના રસ્તાઓ પર નંબર પ્લેટ વગરની કારમાં લઈ જતો હતો,

તે વૈશાલી નગર વિસ્તારમાં ફર્નિચરની દુકાન ચલાવે છે. જેણે રાજનાંદગાંવમાં 1.5 લાખ રૂપિયાની ચોરીની બાઇક માત્ર 9000 રૂપિયામાં ખરીદી હતી. તે પણ કોઈપણ દસ્તાવેજ વગર. આ સાથે બાઇકની નંબર પ્લેટ પણ કાઢી નાખી હતી.

જેથી પોલીસ તેની ઓળખ કરી શકી ન હતી.તમને જણાવી દઈએ કે, 21 જાન્યુઆરીના રોજ દુર્ગનો એક વીડિયો વાયરલ થયો હતો, જેમાં એક યુવક યુગલ ચાલતી બાઇક પર રોમાન્સ કરતા જોવા મળી રહ્યું હતું.

વીડિયોમાં બતાવવામાં આવ્યું હતું કે છોકરો બાઇક ચલાવી રહ્યો છે અને છોકરી બાઇકની ટાંકી પર છોકરાની સામે બેઠી છે. છોકરી છોકરાને ગળે લગાવીને કિસ કરતી જોવા મળે છે.ટ્રાફિકના નિયમો અનુસાર છોકરીએ હેલ્મેટ પહેરીને બાઇક પર છોકરાની બાજુની સીટ પર બેસવું જોઈએ. પરંતુ યુવતી યુવકને તેના હાથમાં ગળે લગાવીને તેને કિસ કરતી જોવા મળી હતી.

આ પહેલા લખનૌમાં પણ આવો જ એક કિસ્સો પ્રકાશમાં આવ્યો હતો, જ્યાં એક છોકરાએ એક સગીર છોકરી સાથે બાઇક પર રોમાન્સ કર્યો હતો. આ કેસમાં પોલીસે યુવક સામે કાર્યવાહી હાથ ધરી હતી.શનિવારે સવારે 9.50 વાગ્યે આ કપલ ભિલાઈના જયંતિ સ્ટેડિયમની પાછળના રસ્તેથી નંબર વગરની બાઇક પર નીકળ્યું હતું.

તેની પાછળ ઘણા સ્કૂટર અને બાઇક ચાલકો વીડિયો બનાવી રહ્યા હતા. જ્યારે છોકરીએ છોકરાના જેકેટથી પોતાનો ચહેરો છુપાવ્યો હતો. નહેરુ નગર અને નહેરુ નગર બંને ગ્લોબ ચોકથી સેક્ટર 8 ફ્લાયઓવર પરથી પસાર થતી વખતે ભેલવા તાલાબની સામે થોડીવાર રોકાઈ ગયા.

જે બાદ તે સ્મૃતિ નગરની એક રેસ્ટોરન્ટમાં ગયો હતો.દુર્ગના એસપી ડૉ. અભિષેક પલ્લવે રવિવારે બંનેને પકડી લીધા હતા અને રાત્રે 9 વાગ્યે ગુનાનું દ્રશ્ય ફરીથી બનાવવા માટે બંને આરોપીઓને ગ્લોબ ચોક પર લઈ ગયા હતા. ત્યાં તેણે દ્રશ્ય ફરીથી બનાવ્યું. પૂછપરછ દરમિયાન જાણવા મળ્યું હતું કે બંનેએ આ બધું જાણી જોઈને કર્યું હતું. હાલ તેની પૂછપરછ ચાલી રહી છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *