દિનેશ કાર્તિક ની પત્ની થઈ ગઈ પ્રેગનેટ, પણ બાળક નીકળ્યું બીજા ખેલાડીનું- કારણ જાણીને ચોંકી જશો

0

દિનેશ કાર્તિક ની પત્ની થઈ ગઈ પ્રેગનેટ, પણ બાળક નીકળ્યું બીજા ખેલાડીનું- કારણ જાણીને ચોંકી જશો,દિનેશ કાર્તિક (દિનેશ કાર્તિક): “ફ્રેન્ડ-ફ્રેન્ડ નો મોર”, દિનેશ કાર્તિકની પત્ની નિકિતા ગર્ભવતી થઈ પણ બાળક આ ખેલાડીનું જ નીકળ્યું” વાત કરતા અચકાય છે.વાર્તા એવા બે ક્રિકેટરોની છે જે એક જ ટીમમાંથી રમતા હતા, પરંતુ બંને વચ્ચે એવી ઘટના બની કે હવે બંને એકબીજાને જોવાનું પણ પસંદ નથી કરતા.

અમે વાત કરી રહ્યા છીએ દિનેશ કાર્તિક અને મુરલી વિજયની.વર્ષ 2007 હતું, ભારતના સ્ટાર વિકેટ કીપર બેટ્સમેન દિનેશ કાર્તિકે તેની બાળપણની મિત્ર નિકિતા સાથે લગ્ન કર્યા હતા.

પરંતુ દિનેશ અને નિકિતા વચ્ચેનો સંબંધ લાંબો સમય ટકી શક્યો નહીં અને વર્ષ 2012માં તેમના છૂટાછેડા થઈ ગયા. છૂટાછેડા માટેનું કારણ હતુંદિનેશની પત્ની નિકિતાનું તેના પતિના સાથી ક્રિકેટર મુરલી વિજય સાથે અફેર હતું.

તે સમયે 2012માં દિનેશ કાર્તિક તમિલનાડુમાં કર્ણાટક સામે વિજય હજારે ટ્રોફીની રોમાંચક મેચ રમી રહ્યો હતો.આ મેચ દરમિયાન દિનેશ કાર્તિકને તેની પત્ની નિકિતા અને મિત્ર મુરલી વિજયના અફેરની જાણ થઈ,

ત્યારબાદ બંને વચ્ચે છૂટાછેડા થઈ ગયા અને દિનેશ કાર્તિક દરેક રીતે તૂટી ગયો.નિકિતા અને મુરલી વિજયના લગ્ન એક જ વર્ષે થયા હતા અને બીજા જ વર્ષે બંને માતા-પિતા બન્યા હતા,

હકીકતમાં દિનેશ કાર્તિકથી છૂટાછેડા પહેલા જ નિકિતા મુરલી વિજયના બાળકની માતા બનવાની હતી.આ ઘટનાના ત્રણ વર્ષ બાદ 2015માં દિનેશ કાર્તિકને સાચો પ્રેમ મળ્યો હતો.

દિનેશ કાર્તિક ભારતીય સ્ક્વોશ ખેલાડી દીપિકા પલ્લીકલને મળ્યો હતો. જો કે દીપિકા કહેવાય છે કે તે ક્રિકેટરોને નફરત કરતી હતી અને તે માને છે કે તેને જે પ્રકારની પ્રસિદ્ધિ અને ખ્યાતિ મળે છે,જેના કારણે બાકીની રમતને પ્રોત્સાહન મળતું નથી. પરંતુ જ્યારે દીપિકા દિનેશ કાર્તિકને મળી ત્યારે તે તેની સાદી જિંદગીથી પ્રભાવિત થઈ અને બંનેએ વર્ષ 2015માં લગ્ન કરી લીધા.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed