ભારત

IND vs NZ : બીજી વનડે માં આ ખેલાડી ને બહાર કરી દેશે કેપટન શર્મા, પહેલી મેચમાં હતો એકદમ ફ્લોપ પ્લેયર

IND vs NZ : બીજી વનડે માં આ ખેલાડી ને બહાર કરી દેશે કેપટન શર્મા, પહેલી મેચમાં હતો એકદમ ફ્લોપ પ્લેયર,ભારત અને ન્યુઝીલેન્ડ વચ્ચે ત્રણ મેચની વનડે સીરીઝની બીજી મેચ 21 જાન્યુઆરી શનિવારના રોજ છત્તીસગઢના રાયપુરમાં રમાશે. શ્રેણીની પ્રથમ મેચમાં રોમાંચક જીત બાદ ટીમ ઈન્ડિયા આ મેચ જીતીને પોતાના નામે કરવા ઈચ્છશે.

ટીમ ઈન્ડિયાનો કેપ્ટન રોહિત શર્મા છેલ્લી મેચમાં થયેલી ભૂલોનું પુનરાવર્તન કરવાનું પસંદ કરશે નહીં. આવી સ્થિતિમાં, આ મેચમાં ભારતીય ટીમના પ્લેઇંગ 11માંથી એક એવો ખેલાડી છે જેને બહાર કરી શકાય છે. આ ખેલાડી છેલ્લી મેચમાં કંઈ ખાસ કરી શક્યો નહોતો. રોહિત શર્માએ આ ખેલાડીને ટીમના પ્લેઈંગ 11માં ઘણી અપેક્ષાઓ સાથે સામેલ કર્યો હતો.

પરંતુ આ ખેલાડીએ કેપ્ટનની અપેક્ષાઓ પર પાણી ફરી વળ્યું. ચાલો હવે તે ખેલાડીનું નામ જણાવીએ. અમે વાત કરી રહ્યા છીએ વોશિંગ્ટન સુંદરની. સિરીઝની પ્રથમ મેચમાં સુંદર સંપૂર્ણ ફ્લોપ રહ્યો હતો. તેને એક એવા ખેલાડી તરીકે ટીમમાં સામેલ કરવામાં આવ્યો હતો જે કોઈપણ વળાંક પર મેચને પોતાની તરફેણમાં ફેરવી શકે છે. પરંતુ સુંદરે તેના ચાહકોને નિરાશ કર્યા.વોશિંગ્ટન સુંદર માટે ન્યુઝીલેન્ડ સામેની બીજી વનડેમાં રમત મેળવવી મુશ્કેલ બની રહી છે. સિરીઝની પ્રથમ મેચમાં સુંદર બેટ અને બોલ બંનેથી સંપૂર્ણ ફ્લોપ રહ્યો હતો.

બેટ વડે તેણે 14 બોલમાં 12 રન બનાવ્યા અને ભારત માટે મેચ પૂરી કરી શક્યો નહીં. તે જ સમયે, તે બોલ સાથે એક પણ વિકેટ લેવામાં નિષ્ફળ રહ્યો હતો. સુંદરે પણ 7 ઓવરમાં 50 રન આપ્યા હતા. આ જ કારણ છે કે તે બીજી વનડેમાં કેપ્ટન રોહિતનો વિશ્વાસ જીતી શકશે નહીં. આવી સ્થિતિમાં રોહિત પાસે તેને પડતો મુકવા સિવાય બીજો કોઈ વિકલ્પ બચ્યો નથી.

તેના સ્થાને તે એવા ખેલાડીને ટીમમાં સામેલ કરવા ઈચ્છે છે જે કોઈપણ સમયે ભારતને મેચ જીતાવી શકે. રોહિત આ મેચમાં સુંદરની જગ્યાએ શાહબાઝ અહેમદને ટીમમાં સામેલ કરી શકે છે. આ ડાબોડી ઓલરાઉન્ડર ખેલાડી બેટ અને બોલથી અજાયબી કરી શકે છે.

શાહબાઝ અહેમદ ન્યુઝીલેન્ડ સામેની મેચમાં જાડેજાની જેમ અજાયબી કરી શકે છે. દરેક કલા તેમનામાં હાજર છે જે ભારત માટે ઉપયોગી થઈ શકે છે. શાહબાઝ અહેમદે ભારત માટે કુલ 3 મેચ રમી છે. તેને ભારત તરફથી ઘણી તક આપવામાં આવી નથી.

IPLમાં તેના પ્રદર્શનના આધારે તેને ભારતીય ટીમમાં તક આપવામાં આવી હતી. તે ભારત માટે નિર્ણાયક સમયે મેચો પૂરી કરી શકે છે, જ્યારે તે બોલ વડે વિકેટ પણ લઈ શકે છે. સેહબાઝે બાંગ્લાદેશ સામે ડેબ્યુ કર્યું હતું.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *