ભારત સ્પોર્ટ્સ

RCB એ વિદેશી ખેલાડી માટે કર્યા મોટા નિર્ણય , આવું કરજો નકર કોઈ ને પુછ્યા વગર….

ટીમોએ IPL હરાજી પહેલા રિટેન કરાયેલા ખેલાડીઓની યાદી જાહેર કરી છે. કેટલીક ટીમોના ખેલાડીઓ પણ વેપાર દ્વારા અહીં અને ત્યાં ગયા છે. દરમિયાન, એક મોટો નિર્ણય લેતા, RCBએ તેના છ વિદેશી ખેલાડીઓને જાળવી રાખ્યા છે.

RCBએ ફાફ ડુ પ્લેસિસ, ગ્લેન મેક્સવેલ, વાનિન્દુ હસરંગા, જોશ હેઝલવુડ, ફિન એલન અને ડેવિડ વિલીને જાળવી રાખ્યા છે. લખવા અને વેપાર માટે મંગળવાર છેલ્લો દિવસ હતો. આરસીબીએ છેલ્લી ઘડીએ તેમના રિટેન કરાયેલા ખેલાડીઓની જાહેરાત કરી હતી.

અહેવાલો મુજબ, રાજસ્થાન રોયલ્સે દક્ષિણ આફ્રિકાના બેટ્સમેન રાસી વેન ડેર ડ્યુસેન અને ન્યુઝીલેન્ડના ડેરીલ મિશેલને ટીમમાંથી બહાર કર્યા છે. આ બંનેની IPL 2022માં ટીમના પ્રદર્શન પર બહુ ઓછી અસર પડી હતી. આવી સ્થિતિમાં આ વખતે તેને ટીમમાંથી બહારનો રસ્તો બતાવવાનો નિર્ણય લેવામાં આવ્યો હતો.

IPL 2023ની હરાજી પહેલા રોયલ ચેલેન્જર્સ બેંગ્લોર દ્વારા બહાર પાડવામાં આવેલ અને જાળવી રાખવામાં આવેલ ખેલાડીઓની સંપૂર્ણ યાદી અહીં છે 🤩

એક મોટો નિર્ણય લેતા લખનઉ સુપર જાયન્ટ્સે માર્કસ સ્ટોઈનિસને પણ ટીમમાં રાખ્યો છે. આ ઓસ્ટ્રેલિયન ઓલરાઉન્ડરની ક્ષમતા જોઈને લખનૌએ તેને જાળવી રાખવાનો નિર્ણય કર્યો. પહેલા એવું માનવામાં આવતું હતું કે મિની ઓક્શનમાં તેને મોટી રકમ મળી શકે છે પરંતુ હવે લખનૌએ તેના ઈરાદા સ્પષ્ટ કરી દીધા છે.

આ પહેલા મુંબઈ ઈન્ડિયન્સ તરફથી કિરોન પોલાર્ડની નિવૃત્તિના મોટા સમાચાર આવ્યા હતા. નિવૃત્તિ બાદ પોલાર્ડને ટીમનો બેટિંગ કોચ બનાવવામાં આવ્યો હતો. પોલાર્ડે પોતાના નિર્ણય અંગે મોટો પત્ર લખ્યો હતો. ગયા વર્ષે તેના ખરાબ પ્રદર્શનને કારણે પોલાર્ડનું સ્થાન શંકાના દાયરામાં હતું.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *