ભારત વાયરલ સ્પોર્ટ્સ

IPL ની લીસ્ટ આવી સામે કેટલાય ખેલાડી ના તો સાવ સૂપડા સાફ થય ગયા, હવે ફક્ત તાળીઓ પડવાની

IPL 2023ની તૈયારીઓ ચાલી રહી છે. IPLની તમામ 10 ટીમોએ પોતપોતાની યાદી તૈયાર કરી છે, જેના પરથી જાણી શકાશે કે કઈ ટીમે કયા ખેલાડીને રિટેન કર્યા છે અને કોને બહાર કર્યા છે. બીસીસીઆઈ દ્વારા પહેલાથી જ સ્પષ્ટ કરવામાં આવ્યું હતું કે તમામ ટીમોએ 15મી નવેમ્બર સુધીમાં જાહેર કરાયેલા ખેલાડીઓની યાદી સબમિટ કરવાની રહેશે. આવી સ્થિતિમાં, તમને અહીં દરેક ટીમના રિલીઝ અને રિટેન કરાયેલા ખેલાડીઓ વિશે સંપૂર્ણ માહિતી મળતી રહેશે.

રાજસ્થાનની સંપૂર્ણ ટીમ
છૂટા કરાયેલા ખેલાડીઓ: અનુનય સિંહ, કોર્બિન બોશ, ડેરીલ મિશેલ, જેમ્સ નીશમ, કરુણ નાયર, નાથન કુલ્ટર-નાઈલ, રાસી વાન ડેર ડ્યુસેન, શુભમ ગઢવાલ, તેજસ બરોકા

વર્તમાન ટીમઃ સંજુ સેમસન (સી), યશસ્વી જયસ્વાલ, શિમરોન હેટમાયર, દેવદત્ત પડિકલ, જોસ બટલર, ધ્રુવ જુરેલ, રિયાન પરાગ, પ્રશાંત કૃષ્ણા, ટ્રેન્ટ બોલ્ટ, ઓબેદ મેકકોય, નવદીપ સૈની, કુલદીપ સેન, કુલદીપ યાદવ, આર અશ્વિન, યુઝવેન્દ્ર ચૌહાલ કેસી કરિઅપ્પા

દિલ્હીની ટીમ
છૂટા કરાયેલા ખેલાડીઓ: શાર્દુલ ઠાકુર, ટિમ સેફર્ટ, અશ્વિન હેબ્બર, શ્રીકર ભરત, મનદીપ સિંહ

વર્તમાન ટીમઃ ઋષભ પંત (કેપ્ટન), ડેવિડ વોર્નર, પૃથ્વી શો, રિપલ પટેલ, રોવમેન પોવેલ, સરફરાઝ ખાન, યશ ધુલ, મિશેલ માર્શ, લલિત યાદવ, અક્ષર પટેલ, એનરિક નોખિયા, ચેતન સાકરિયા, કમલેશ નાગરકોટી, ખલીલ અહેમદ, લુંગી એનડી , મુસ્તફિઝુર રહેમાન, અમન ખાન, કુલદીપ યાદવ, પ્રવીણ દુબે, વિકી ઓસ્તવાલ

આરસીબીની સંપૂર્ણ ટીમ
રિલીઝ થયેલા ખેલાડીઓ: જેસન બેહરનડોર્ફ, અનિશ્વર ગૌતમ, ચમા મિલિંદ, લવનીથ સિસોદિયા, શેરફેન રધરફોર્ડ

વર્તમાન ટીમઃ ફાફ ડુ પ્લેસીસ (સી), વિરાટ કોહલી, સુયશ પ્રભુદેસાઈ, રજત પાટીદાર, દિનેશ કાર્તિક, અનુજ રાવત, ફિન એલન, ગ્લેન મેક્સવેલ, વનિન્દુ હસરંગા, શાહબાઝ અહેમદ, હર્ષલ પટેલ, ડેવિડ વિલી, કર્ણ શર્મા, મહિપાલ લોમર, મો. સિરાજ, જોશ હેઝલવુડ, સિદ્ધાર્થ કૌલ, આકાશદીપ સિંહ

લખનૌની આખી ટીમ
રિલીઝ થયેલા ખેલાડીઓ: એન્ડ્રુ ટાય, અંકિત રાજપૂત, દુસ્મંથા ચમીરા, એવિન લુઈસ, જેસન હોલ્ડર, મનીષ પાંડે, શાહબાઝ નદીમ

વર્તમાન ટીમ: કેએલ રાહુલ (સી), આયુષ બદોની, કરણ શર્મા, મનન વોહરા, ક્વિન્ટન ડી કોક, માર્કસ સ્ટોઈનીસ, કૃષ્ણપ્પા ગૌતમ, દીપક હુડા, કાયલ મેયર્સ, કુણાલ પંડ્યા, અવેશ ખાન, મોહસીન ખાન, માર્ક વુડ, મયંક યાદવ, રવિ. બિશ્નોઈ

ગુજરાતની સંપૂર્ણ ટીમ
છૂટા કરાયેલા ખેલાડીઓ: રહેમાનુલ્લા ગુરબાઝ, લોકી ફર્ગ્યુસન, ડોમિનિક ડ્રેક્સ, ગુરકીરત સિંહ, જેસન રોય, વરુણ એરોન

હાલની ટીમઃ હાર્દિક પંડ્યા (કેપ્ટન), શુભમન ગિલ, ડેવિડ મિલર, અભિનવ મનોહર, સાઈ સુદર્શન, રિદ્ધિમાન સાહા, મેથ્યુ વેડ, રાશિદ ખાન, રાહુલ તેવટિયા, વિજય શંકર, મોહમ્મદ શમી, અલઝારી જોસેફ, યશ દયાલ, પ્રદીપ સાંગવાન, દર્શન નલકાન , જયંત યાદવ , આર સાઈ કિશોર , નૂર અહેમદ

KKR ની સંપૂર્ણ યાદી
રિલીઝ થયેલા ખેલાડીઓઃ પેટ કમિન્સ, સેમ બિલિંગ્સ, અમન ખાન, શિવમ માવી, મોહમ્મદ નબી, ચમક કરુણારત્ને, એરોન ફિન્ચ, એલેક્સ હેલ્સ, અભિજીત તોમર, અજિંક્ય રહાણે, અશોક શર્મા, બાબા ઈન્દ્રજીત, પ્રથમ સિંહ, રમેશ કુમાર, રસિક સલામ, શેલ્ડન જેક્સન

વર્તમાન ટીમઃ શ્રેયસ ઐયર (સી), નીતિશ રાણા, રહેમાનુલ્લા ગુરબાઝ, વેંકટેશ ઐયર, આન્દ્રે રસેલ, સુનીલ નારાયણ, શાર્દુલ ઠાકુર, લોકી ફર્ગ્યુસન, ઉમેશ યાદવ, ટિમ સાઉથી, હર્ષિત રાણા, વરુણ ચક્રવર્તી, અનુકુલ રોય, રિંકુ સિંહ

પંજાબના રાજાઓની યાદી
રિલીઝ થયેલા ખેલાડીઓ: મયંક અગ્રવાલ, ઓડિયન સ્મિથ, વૈભવ અરોરા, બેની હોવેલ, ઈશાન પોરેલ, અંશ પટેલ, પ્રેરક માંકડ, સંદીપ શર્મા, હૃતિક ચેટર્જી

હાલની ટીમઃ શિખર ધવન (સી), શાહરૂખ ખાન, જોની બેરસ્ટો, પ્રભસિમરન સિંહ, ભાનુકા રાજપક્ષે, જીતેશ શર્મા, રાજ બાવા, ઋષિ ધવન, લિયામ લિવિંગસ્ટોન, અથર્વ તાયડે, અર્શદીપ સિંહ, બલતેજ સિંહ, નાથન એલિસ, કાગીસો રબાડા, રાહુલ ચાહર, હરપ્રીત બ્રાર

CSK ની સંપૂર્ણ યાદી
રિલીઝ થયેલા ખેલાડીઓઃ ડ્વેન બ્રાવો, રોબિન ઉથપ્પા, એડમ મિલ્ને, હરિ નિશાંત, ક્રિસ જોર્ડન, ભગત વર્મા, કેએમ આસિફ, નારાયણ જગદીસન

વર્તમાન ટીમઃ એમએસ ધોની (કેપ્ટન), ડેવોન કોનવે, રુતુરાજ ગાયકવાડ, અંબાતી રાયડુ, સુભ્રાંશુ સેનાપતિ, મોઈન અલી, શિવમ દુબે, રાજવર્ધન હેંગરગેકર, ડ્વેન પ્રિટોરિયસ, મિશેલ સેન્ટનર, રવીન્દ્ર જાડેજા, તુષાર દેશપાંડે, મુકેશ ચૌધરી, પટ્ટાણી, પટ્ટાણી , , દીપક ચાહર , પ્રશાંત સોલંકી , મહેશ દીક્ષાના

સનરાઇઝર્સની યાદી
છૂટા કરાયેલા ખેલાડીઓ: કેન વિલિયમસન, નિકોલસ પૂરન, જગદીશ સુચિત, પ્રિયમ ગર્ગ, રવિકુમાર સમર્થ, રોમારિયો શેફર્ડ, સૌરભ દુબે, સીન એબોટ, શશાંક સિંહ, શ્રેયસ ગોપાલ, સુશાંત મિશ્રા, વિષ્ણુ વિનોદ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *