બૉલીવુડ

અમદાવાદની ગલીઓમાં કાર્તિક આર્યન નીકળ્યા , ફેન્સની ભીડ જોઈને પોતે કાર્તિક હેરાન રહી ગયા અને વિડિયો ઉતાર્યો…જુઓ વિડિયો

અમદાવાદની ગલીઓમાં કાર્તિક આર્યન નીકળ્યા , ફેન્સની ભીડ જોઈને પોતે કાર્તિક હેરાન રહી ગયા અને વિડિયો ઉતાર્યો…જુઓ વિડિયો,ફિલ્મ ‘સત્યપ્રેમ કઈ કથા’ ને સમીર વિદ્રાંસ નિર્દેશિત કરી રહ્યા છે અને આ એક લવ ડ્રામા છે. ફિલ્મમાં ફરી એકવાર કાર્તિકના અપોઝિટ કિયારા અડવાણી જોવા મળશે. કિયારા આ પહેલાં તેમને સાથે ‘ભૂલ ભૂલૈયા 2’ માં જોવા મળી હતી. બંનેની કેમિસ્ટ્રીને જોતાં ફરી એકવાર બંનેને સાથે સાઇન કરવામાં આવ્યા છે.

કાર્તિક આર્યન બોલીવુડના શાનદાર અભિનેતા છે, જે પોતાની દમદાર એક્ટિંગ સાથે-સાથે કૂલ અંદાજ માટે પણ જાણિતા છે. થોડા દિવસો પહેલાં અભિનેતાએ ‘ભૂલ ભુલૈયા 2’ થી બોક્સ ઓફિસ પર તહેલકો મચાવ્યો હતો અને હવે કાર્તિક પોતાની નવી ફિલમ ‘સત્યપ્રેમ કી કથા’ ના શૂટિંગમાં વ્યસ્ત છે.

હાલમાં કાર્તિક અમદાવાદમાં છે અને અહીં પોતાના ફિલ્મનું શૂટિંગ કરી રહ્યો છે. પરંતુ અહીંયા અભિનેતાને જોઇને ફેન્સ ઘેલા થઇ ગયા છે, જેની એક ઝલક કાર્તિક આર્યને બતાવી છે. જોકે કાર્તિક આર્યને પોતાના ઓફિશિયલ ઇંસ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ પર એક વીડિયો શેર કર્યો છે, જે અમદાવાદની ગલીઓનો છો.

આ વીડિયોમાં જોઇ શકાય છે કે કાર્તિકની પાછળ મોટી સંખ્યામાં લોકો દોડી રહ્યા છે. આ દરમિયાન બધાના મોઢાઅ પર બસ એક જ નામ છે તે ‘કાર્તિક-કાર્તિક’ છે. આ અવસર પર કાર્તિક આર્યનના ચહેરા પર એક સ્માઇલ છે પરંતુ આ ભીડ સંભાળવા માટે અભિનેતાની સિક્યોરિટી માટે ખુબ મુશ્કેલી પડી રહી છે.

તો બીજી તરફ કાર્તિક આર્યન પર પોતાની કારમાં બેસી જાય છે. અમદાવાદ જવા માટે કાર્તિક આર્યન જ્યારે મુંબઇ એરપોર્ટ પર પહોંચ્યા તો તેમનો કુલ લુક જોવા મળ્યો. તે ડેનિમ જેકેટ અને એક બેગ સાથે જોવા મળ્યા.

આ દરમિયાન ત્યાં હાજર ફેન્સે તેમની સાથે સેલ્ફી લીધી અને તેમને પણ કોઇને નિરાશ ન કર્યા. તમને જણાવી દઇએ કે નડિયાદવાલા પ્રોડક્શન હેઠળ બની રહેલી આ મ્યૂઝિકલ લવસ્ટોરી 29 જૂન 2023 માં રિલીઝ થશે.

ફિલ્મ ‘સત્યપ્રેમ કઈ કથા’ ને સમીર વિદ્રાંસ નિર્દેશિત કરી રહ્યા છે અને આ એક લવ ડ્રામા છે. ફિલ્મમાં ફરી એકવાર કાર્તિકના અપોઝિટ કિયારા અડવાણી જોવા મળશે. કિયારા આ પહેલાં તેમને સાથે ‘ભૂલ ભૂલૈયા 2’ માં જોવા મળી હતી. બંનેની કેમિસ્ટ્રીને જોતાં ફરી એકવાર બંનેને સાથે સાઇન કરવામાં આવ્યા છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *