બૉલીવુડ

રિતિક રોશનને ગર્લફ્રેન્ડ સાથે જોઈને બધાએ કરી ઘૃણા , લોકોએ કહ્યું બાપ દિકરી લાગો છો…જુઓ અહી

રિતિક રોશનને ગર્લફ્રેન્ડ સાથે જોઈને બધાએ કરી ઘૃણા , લોકોએ કહ્યું બાપ દિકરી લાગો છો…જુઓ અહી,Hrithik Roshan અને સબા આઝાદનો લેટેસ્ટ વીડિયો જોયા બાદ લોકો તેને ખુબ ટ્રોલ કરી રહ્યાં છે. ઘણા યૂઝર્સે તો તેને પિતા-પુત્રી કહી દીધા છે.

બોલીવુડના હેંડસમ હંક રિતિક રોશન (Hrithik Roshan) આ દિવસોમાં પોતાની નવી ફિલ્મ વિક્રમ વેધા (Vikram Vedha) ને લઈને ચર્ચામાં બનેલો છે. આ સિવાય એક્ટર પોતાની લવ લાઇફને કારણે પણ ચર્ચામાં છે. રિતિક રોશન સબા આઝાદને (Saba Azad) ડેટ કરી રહ્યો છે. બંનેને ઘણીવાર એક સાથે સ્પોટ પણ કરવામાં આવ્યો છે.

એક્ટર સબા સાથે સમય પસાર કરવાની તક છોડતો નથી. બંને એકબીજાનો હાથ પકડીને પ્રેમ વ્યક્ત કરે છે. પરંતુ આ વખતે બંને જ્યારે સાથે જોવા મળ્યા તો લોકોને પસંદ આવ્યું નહીં. હવે લોકોએ આ લવ બર્ડ્સને ટ્રોલ કરવાનું શરૂ કરી દીધુ છે.

હાલમાં રિતિક રોશનને સબા આઝાદની સાથે મુંબઈમાં સ્પોટ કરવામાં આવ્યો. આ દરમિયાન જ્યારે પેપરાજીએ બંનેને સાથે પોઝ આપવા માટે વિનંતી કરી તો રિતિક પણ તૈયાર થઈ ગયો. એક્ટરે સબાને બોલાવી અને બંનેએ મીડિયા સામે પોઝ આપ્યા હતા. હવે તેનો એક વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહ્યો છે. વીડિયો જોયા બાદ લોકોએ આ જોડીને ટ્રોલ કરવાનું શરૂ કરી દીધુ છે.

સોશિયલ મીડિયા યૂઝર્સનું કહેવું છે કે બંને સાથે કપલ ઓછા અને પિતા-પુત્રી વધી લાગી રહ્યાં છે. એક યૂઝરે વીડિયો પર કોમેન્ટ કરી, ક્યાંથી ઉઠાવી લાવ્યો તેને. બીજાએ લખ્યું- એક મિનિટ માટે તો મને લાગ્યું કે આ પિતા-પુત્રી છે. એક અન્ય યૂઝરે લખ્યું- રિતિક ભાઈ તમે સારૂ ડિઝર્વ કરો છો.

પરંતુ લોકો શું કહે છે, તે વાતથી એક્ટરને કોઈ ફેર પડતો નથી. સમાચાર છે તો રિતિક અને સબા જલદી લગ્નના બંધનમાં બંધાવાના છે. તો એક્ટરની પહેલી પત્ની સુજૈન ખાન પણ પોતાની પર્સનલ લાઇફમાં આગળ વધી ચુકી છે. સુજૈન અર્સલાન ગોનીને ડેટ કરી રહી છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *