બૉલીવુડ મનોરંજન

બિગ બોસની આ કમાલ હસીનાએ શેર કર્યા હોટ ફોટોસ , બ્રા વગર પહેર્યા હોટ કપડા બધાના દિલ થયા ઘાયલ…જુઓ અહી

બિગ બોસની આ કમાલ હસીનાએ શેર કર્યા હોટ ફોટોસ , બ્રા વગર પહેર્યા હોટ કપડા બધાના દિલ થયા ઘાયલ…જુઓ અહી, ‘ બિગ બોસ 14’ (Bigg Boss 14) માં પોતાની ગેમથી લોકોના હોશ ઉડાવનાર કંટેસ્ટેટ અને અભિનેત્રી નિક્કી તંબોલી (Nikki Tamboli) સતત બોલ્ડ થતી જાય છે. દર વખતે નિક્કી સોશિયલ મીડિયા પર એવા એવા ડ્રેસ પહેરીને કેમેરા પર પોઝ આપી રહી છે કે દેખનાર લોકોના હોશ ઉડી જાય છે. આ વખતે પણ કંઇક એવું જ કર્યું છે.

નિક્કી રિવીલિંગ ગાઉન પહેરીને કેમેરા સામે એવા કિલર પોઝ આપ્યા છે કે તસવીરો જોઇ ફેન્સનો પરસેવો છૂટી ગયો. આ ફોટોઝ સોશિયલ મીડિયા પર આગની માફક ફેલાઇ રહ્યા છે જેના પર ફેન્સ મનમૂકીને કોમેન્ટ કરી રહ્યા છે. જુઓ નિક્કી તંબોલીના લેટેસ્ટ ફોટો જે લોકોને દિવાના બનાવી રહ્યા છે.

આ ફોટોમાં નિક્કી તંબોલી વાઇન કલરનો ડ્રેસ પહેરીને જોવા મળી રહી છે. અભિનેત્રી ફોટોઝમાં રિવીલિંગ ગાઉડ પહેરીને બોલ્ડ પોઝ આપતી જોવા મળી. આ ફોટોઝને જોઇને સ્પષ્ટ લાગી રહ્યું છે કે નિક્કીએ બ્રાલેસ થઇને આ ડ્રેસ પહેર્યો છે. જેમાં અભિનેત્રીના ક્લીવેઝ સ્પષ્ટ દેખાઇ રહ્યા છે.

એટલું જ નહી નિક્કીનો આ ડ્રેસનું ગળું હદથી વધુ ડીપ છે જેના પર લોકોની નજર અટકી રહી છે. નિક્કી તંબોલી (Nikki Tamboli) નું આ ફ્રિલવાળું ગાઉન પાતળી બે સ્ટ્રેપ પર ટકેલું છે. એટલું જ નહી અભિનેત્રી આ બોલ્ડ ડ્રેસને પહેરીને કેમેરા સામે પોતાના હુસ્નનો જાદૂ પણ ચલાવી રહી છે.

નિક્કી તંબોલી (Nikki Tamboli) એ પોતાન લુકને પુરો કરવા માટે ન્યૂડ મેકઅપ કર્યો છે સાથે જ બાળને ઓપન કરેલા છે. આ ફોટાને નિક્કીએ જેવા જ શેર કર્યા તો તે સોશિયલ મીડિયા પર છવાઇ ગયા.

નિક્કી તંબોલી (Nikki Tamboli) એ આ ફોટોઝને પોતાના ઓફિશિયલ ઇંસ્ટાગ્રામ પર શેર કર્યા છે. ફોટોઝને શેર કરતાં અભિનેત્રીએ કેપ્શનમાં લખ્યું ‘મેં સાંભળ્યું છે કે તમે મને મિસ કરી.’ નિક્કીની આ તસવીરો પર ફેન્સ મનમૂકીને કોમેન્ટ કરી રહ્યા છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *