ભારત

ખતરનાક સાંપથી પોતાના બચ્ચાને બચાવા માતા જગડી પડી , આ દુર્લભ વિડિયો જોઈને આખો દંગ રહી જશે…

ખતરનાક સાંપથી પોતાના બચ્ચાને બચાવા માતા જગડી પડી , આ દુર્લભ વિડિયો જોઈને આખો દંગ રહી જશે…, હાલમાં જ સોશિયલ મીડિયા પર એક પક્ષીનો વીડિયો સામે આવ્યો છે. જે તેના માળામાં ઘૂસી ગયેલા ઝેરી સાપથી પોતાના બચ્ચાઓને બચાવવાનો પ્રયાસ કરતા જોવા મળે છે.

જો બાળકો પર કોઈ સંકટ આવે તો માતા પર શું પસાર થશે તેનો અંદાજ લગાવી શકાતો નથી. આવી જ એક માતાનો એક વીડિયો આજકાલ સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહ્યો છે. આ માતાની હિંમત જોઈને તમે પણ વિડીયો જોવા મજબૂર થઈ જશો. ખરેખર, હાલમાં જ સોશિયલ મીડિયા પર એક પક્ષીનો વીડિયો સામે આવ્યો છે.

જે તેના માળામાં ઘૂસી ગયેલા ઝેરી સાપથી પોતાના બચ્ચાઓને બચાવવાનો પ્રયાસ કરતા જોવા મળે છે. વીડિયોમાં એક લક્કડખોદ ઝાડ પર બાંધેલા માળામાંથી સાપને બહાર કાઢતો જોવા મળે છે. આ દરમિયાન તે સાપ તે લક્કડખોદ પર ઘણી વખત હુમલો કરતો જોવા મળે છે.

આ વીડિયો IFS ઓફિસર સુશાંત નંદાએ ટ્વિટર પર શેર કર્યો છે. વિડિયો શેર કરતાં તેણે લખ્યું, “દુનિયાની તમામ શક્તિઓ સાથે મળીને માતાના પ્રેમને ક્યારેય હરાવી શકે નહીં. વીડિયોમાં જોઈ શકાય છે કે લક્કડખોદ પોતાના માળામાં ઘૂસી ગયેલા સાપને દૂર કરવાનો સતત પ્રયાસ કરી રહ્યો છે. આ દરમિયાન સાપ તેના પર સતત હુમલો કરી રહ્યો છે.

આ હૃદયદ્રાવક વીડિયોને અત્યાર સુધીમાં 20 હજારથી વધુ લોકો જોઈ ચૂક્યા છે. આ વીડિયોને 1300થી વધુ લાઈક્સ મળી ચૂક્યા છે. આ સાથે સેંકડો લોકોએ આ વીડિયોને રિટ્વીટ કર્યો છે. માતાનો આ બહાદુર વીડિયો જોઈને ઘણા યુઝર્સે પોતાની પ્રતિક્રિયા પણ વ્યક્ત કરી છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *