ભારત

નોયડામાં 13 વર્ષીય છોકરીનો રેપ કરાયો અને તેનો વિડિયો ઉતારવામાં આવ્યો , નાબાલિક આરોપી હિરાસતમાં લેવાયો…

નોયડામાં 13 વર્ષીય છોકરીનો રેપ કરાયો અને તેનો વિડિયો ઉતારવામાં આવ્યો , નાબાલિક આરોપી હિરાસતમાં લેવાયો…,પિતાનો આરોપ છે કે આરોપીએ તેની પુત્રીનો અશ્લીલ વીડિયો પણ બનાવ્યો હતો. સ્ટેશન ઈન્ચાર્જે કહ્યું કે પોલીસે કેસ નોંધીને આરોપીને કસ્ટડીમાં લઈ લીધો છે.

યુપીના નોઈડામાં 13 વર્ષની બાળકી સાથે દુષ્કર્મનો મામલો સામે આવ્યો છે. આ કેસમાં આરોપીને કસ્ટડીમાં લેવામાં આવ્યો છે. દસ્તાવેજોમાં સામે આવ્યું છે કે આરોપી પણ સગીર છે. પોલીસ સ્ટેશન નોલેજ પાર્કના ઈન્ચાર્જ ઈન્સ્પેક્ટર વિનોદ કુમાર સિંહે જણાવ્યું કે પોલીસ સ્ટેશન વિસ્તારમાં રહેતી પીડિતાના પિતાએ ફરિયાદ નોંધાવી હતી કે આરોપીએ તેની પુત્રીને કરાવવાના બહાને બોલાવીને તેની સાથે બળાત્કાર કર્યો હતો. સફાઈ કામ.

પિતાનો આરોપ છે કે આરોપીએ તેની પુત્રીનો અશ્લીલ વીડિયો પણ બનાવ્યો હતો. સ્ટેશન ઈન્ચાર્જે કહ્યું કે પોલીસે કેસ નોંધીને આરોપીને કસ્ટડીમાં લઈ લીધો છે. તેમણે કહ્યું કે આરોપી શૈક્ષણિક પ્રમાણપત્ર મુજબ સગીર છે. તેમણે કહ્યું કે બાળકીની મેડિકલ તપાસ કરવામાં આવી રહી છે.

તાજેતરમાં હૈદરાબાદમાં એક સગીર બાળકી પર બળાત્કારનો મામલો સામે આવ્યો હતો. માહિતી મળતાની સાથે જ પોલીસે આરોપીની ધરપકડ કરીને મામલાની તપાસ શરૂ કરી છે. પોલીસે છોકરીના માતા-પિતા દ્વારા કરવામાં આવેલી ફરિયાદને ટાંકીને જણાવ્યું હતું કે બંને આરોપીઓ 14 વર્ષની છોકરીને લોજમાં લઈ ગયા અને તેની સાથે દુષ્કર્મ કર્યું.

આરોપીએ યુવતીને છોડી મૂક્યા બાદ તેને ખબર પડી હતી. એક પોલીસ અધિકારીએ જણાવ્યું હતું કે ફરિયાદના આધારે 13 સપ્ટેમ્બરે અપહરણનો કેસ નોંધવામાં આવ્યો હતો, પરંતુ બાદમાં આરોપને બળાત્કારમાં બદલી દેવામાં આવ્યો હતો.

પોલીસે જણાવ્યું કે પીડિતાને મેડિકલ તપાસ માટે મોકલવામાં આવી છે. તેણીને મહિલાઓ અને બાળકો માટે ‘ભરોસા’ મદદ કેન્દ્ર (શહેર પોલીસની પહેલ) પર પણ મોકલવામાં આવી છે. તેમણે કહ્યું કે બંને આરોપીઓની ધરપકડ કરી લેવામાં આવી છે અને કેસના સંબંધમાં વધુ તપાસ ચાલુ છે.

ત્રણ મહિના પહેલા પણ આવી ઘટના સામે આવી હતી. 28 મે, 2022 ના રોજ, હૈદરાબાદના જ્યુબિલી હિલ્સમાં એક 17 વર્ષની છોકરી પર કારમાં સામૂહિક બળાત્કાર થયો હતો. મળતી માહિતી મુજબ, ત્યાં કેટલાક સગીર છોકરાઓ એક સગીર છોકરી સાથે મળ્યા જે એક પબમાં ગઈ અને વાતચીત શરૂ કરી. આ પછી બંને વચ્ચે મિત્રતા થઈ અને તેણે યુવતીને કોઈ બહાને કારમાં લઈ જઈ તેના પર ગેંગરેપ કર્યો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *