ભારત

પંજાબમાં ઠગો એ ખેડૂત પાસેથી 25 લાખ રૂપિયા ઠગી લીધા , પોતાને બતાવ્યા હતા ઈનકમ ટેક્સ ઓફિસર…

પંજાબમાં ઠગો એ ખેડૂત પાસેથી 25 લાખ રૂપિયા ઠગી લીધા , પોતાને બતાવ્યા હતા ઈનકમ ટેક્સ ઓફિસર…,પંજાબના લુધિયાણા જિલ્લામાં ચાર અજાણ્યા લોકોએ ઈન્કમટેક્સ ઓફિસર હોવાનો ઢોંગ કરીને રવિવારની વહેલી સવારે એક ખેડૂતને 25 લાખ રૂપિયાની છેતરપિંડી કરી હતી.

લુધિયાણા જિલ્લામાં ચાર અજાણ્યા લોકોએ ઈન્કમટેક્સ ઓફિસર હોવાનો ઢોંગ કરીને રવિવારની વહેલી સવારે એક ખેડૂતને 25 લાખ રૂપિયાની છેતરપિંડી કરી હતી. પોલીસે જણાવ્યું હતું કે આ ઘટના પાછળ ખેડૂતના પરિવારના કોઈ પરિચિત વ્યક્તિનો હાથ હોવાની આશંકા છે. પોલીસના જણાવ્યા અનુસાર પીડિત ખેડૂતની ઓળખ સજ્જન સિંહ તરીકે થઈ છે.

તેણે કહ્યું કે ચારેય માણસો સવારે 5 વાગે ખન્ના વિસ્તારના રોહનો ખુર્દ ગામમાં સિંહના ઘરે પહોંચ્યા અને અડધા કલાક પછી (લૂંટ ચાલુ રાખ્યા) ત્યાંથી નીકળી ગયા. સિંહે જણાવ્યું કે તેણે એક જમીન વેચી દીધી હતી અને તેમાંથી મળેલા પૈસા પોતાના ઘરમાં રાખ્યા હતા. તેણે કહ્યું કે તે પૈસાથી તેની બીજી જમીન ખરીદવાની યોજના હતી.

“તેઓએ (આરોપીઓએ) કહ્યું કે તેઓ આવકવેરા વિભાગના અધિકારી છે. તેણે મને રોકડ વિશે પૂછ્યું. તે પછી તેઓએ મને બોક્સ ખોલવાનું કહ્યું અને 25 લાખ રૂપિયા રોકડા લઈને ચાલ્યા ગયા.” સિંહે કહ્યું, “તેઓ સવારે 5 વાગ્યે ઘરે આવ્યા અને સવારે 5:29 વાગ્યે નીકળી ગયા.”

એક પોલીસ અધિકારીએ જણાવ્યું કે ચારમાંથી બે લોકો પાસે પિસ્તોલ હતી. પોલીસે કહ્યું કે તેમને પકડવા માટે સર્ચ ઓપરેશન શરૂ કરવામાં આવ્યું છે અને પોલીસ આસપાસના વિસ્તારોના સીસીટીવી ફૂટેજને સ્કેન કરી રહી છે. પોલીસના જણાવ્યા અનુસાર, ચારેય શખ્સો સવારે 5 વાગે ખન્ના વિસ્તારના રોહનો ખુર્દ ગામમાં સિંહના ઘરે પહોંચ્યા અને અડધા કલાક પછી (ગુનાને અંજામ આપતા) ચાલ્યા ગયા.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *