ભારત

નુશરત જહા એ બિકિનીમાં બીચ પર આપ્યા સેક્સી પોઝ , એવા અલગ અંદાજમાં જોઈને બધા રહી ગયા દંગ…

નુશરત જહા એ બિકિનીમાં બીચ પર આપ્યા સેક્સી પોઝ , એવા અલગ અંદાજમાં જોઈને બધા રહી ગયા દંગ…,બંગાળી ફિલ્મ અભિનેત્રી અને TMC સાંસદ નુસરત જહાં દેશની સૌથી બોલ્ડ સેલિબ્રિટીમાંથી એક છે. તેણી તેની બોલ્ડનેસ તેમજ ઉશ્કેરણી માટે પણ જાણીતી છે. ફિલ્મી પડદાથી લઈને નુસરતના અંગત અને રાજકીય જીવન સુધી તે હેડલાઈન્સમાં રહે છે.

તેણી એટલી સ્પષ્ટવક્તા છે કે તેણીને તેના વિનોદી પ્રતિભાવ માટે હંમેશા પ્રશંસા મળે છે. નુસરત સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ એક્ટિવ છે અને તેના ફેન્સ તેની તસવીરોની આતુરતાથી રાહ જોઈ રહ્યા છે. ફરી એકવાર નુસરતે તેના હોટ અંદાજમાં તેના ચાહકોની ઊંઘ હરામ કરી દીધી છે.

નુસરત જહાં પોતાના ગ્લેમરથી લોકોના હોશ ઉડાડવા માટે ફેમસ છે અને આ વખતે પણ તેણે આવું જ કર્યું છે. નુસરતે તેના ઈન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ પરથી કેટલીક તસવીરો શેર કરી છે જે હવે ખૂબ જ વાયરલ થઈ રહી છે. આ તસવીરોમાં તે બ્લુ અને પિંક બિકીની પહેરેલી જોવા મળી રહી છે. તેણે દરિયા કિનારે એવા પોઝ આપ્યા છે કે હવે તેના ફેન્સ તેના વખાણ કરતા થાકતા નથી.

નુસરતે આ ફોટોશૂટમાં પોતાના બોલ્ડ એક્ટથી ચાહકોના દિલની ધડકન ઝડપી બનાવી દીધી છે. નુસરતના લુકની વાત કરીએ તો તસવીરોમાં તે સનગ્લાસ અને મિનિમલ જ્વેલરીમાં સુંદર લાગી રહી છે. અભિનેત્રીએ તેની કમર પર મલ્ટીકલર સ્ટોલ બાંધીને તેના બીચ લુકને પૂર્ણ કર્યો.

તમને જણાવી દઈએ કે ગયા વર્ષે 26 ઓગસ્ટે તેણે પુત્રને જન્મ આપ્યો હતો. જો કે માતા બન્યા બાદ પણ નુસરતની ફિટનેસ અને સુંદરતામાં કોઈ કમી નથી આવી. તમને યાદ અપાવી દઈએ કે નુસરતના પુત્રના પિતાના નામને લઈને ઘણો વિવાદ થયો હતો. કારણ કે આ બાળક નુસરતના બોયફ્રેન્ડ યશ સેનગુપ્તાનું છે. જ્યારે વર્ષ 2018માં નુસરતે બિઝનેસમેન નિખિલ જૈન સાથે લગ્ન કર્યા હતા.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *