કપીલ શર્મા શો ફરી શરૂ થવા જઈ રહ્યો છે ત્યાં કપિલ શર્મા એ શો માં કામ કરનારા આ આર્ટિસ્ટો ને લઈને આપ્યું મોટું બયાન

0

કપીલ શર્મા શો ફરી શરૂ થવા જઈ રહ્યો છે ત્યાં કપિલ શર્મા એ શો માં કામ કરનારા આ આર્ટિસ્ટો ને લઈને આપ્યું મોટું બયાન,દુનિયાને હસાવનાર અને કોમેડી કિંગ તરીકે ઓળખાતો કપિલ શર્મા ફરી એકવાર પોતાના શોથી લોકોને હસાવવા આવી રહ્યો છે. અને જ્યારે આ શો વિશે કેટલીક ટિપ્પણીઓ કરવામાં આવી રહી છે, ત્યારે થોડો વિવાદ પણ છે.

તમને જણાવી દઈએ કે કૃષ્ણા અભિષેકને શોની નવી સીઝનમાંથી હટાવી દેવામાં આવ્યો છે. જેના પર શો શરૂ થયા પહેલા જ ઘણા વિવાદો અને વિવાદો થયા છે. પરંતુ હવે કપિલ શર્માએ પોતે જ તેનો ખુલાસો કર્યો છે,

તમને જણાવી દઈએ કે કૃષ્ણા અભિષેક છેલ્લી બે-ત્રણ સીઝનથી કોમેડી નાઈટ વિથ કપિલ શોનો ભાગ હતો. પરંતુ તે શોમાં સુનીલ ગ્રોવરની કમી પુરી કરી રહ્યો હતો. તે જ સમયે, કૃષ્ણે લોકોના હૃદયમાં પોતાનું એક વિશેષ સ્થાન બનાવી લીધું હતું.

અને લોકો તેને ખૂબ પસંદ પણ કરી રહ્યા હતા. તાજેતરમાં કપિલ તેની ટીમ સાથે ગયો હતો અને વિદેશમાં ઘણા શો કર્યા હતા. જેમાં ક્રિષ્ના પણ તેની ટીમનો એક ભાગ હતો.પરંતુ મુંબઈ આવ્યા પછી ખબર પડી કે કૃષ્ણા હવે કપિલ શર્મા શોની ટીમનો ભાગ નથી.

અને તેના કોન્ટ્રાક્ટને લઈને થોડો વિવાદ થયો છે. આ વિવાદ પછી કૃષ્ણ ક્યાંય દેખાતા નથી. પરંતુ આ દરમિયાન જ્યારે કપિલ શર્મા એક ઈવેન્ટમાં પહોંચ્યો ત્યારે એક રિપોર્ટરે તેને આવો જ સવાલ કર્યો.

જેના પર કપિલે કહ્યું કે શું થાય પણ જ્યારે શો શરૂ થાય. અને જ્યારે પણ ચેનલ કંઈક નવું કરવાનું વિચારે છે ત્યારે જૂના ચહેરાની સાથે કેટલાક નવા ચહેરા પણ જોવા મળશે. તમને મજા આવશે.ક્રિષ્ના હંમેશા સાથે જ હોય ​​છે, જોકે કપિલ તરફથી કંઈ જ સ્પષ્ટ થયું નથી.

પરંતુ અનુમાન લગાવી શકાય છે કે તેમની વચ્ચેના સંબંધો સારા છે. પરંતુ એક સમય એવો હતો જ્યારે બંને એકબીજાના કટ્ટર દુશ્મન હતા. હવે આખરે મામલો શું છે તે તો કપિલ અને કૃષ્ણ જ કહી શકે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed