મનોરંજન

વિજય દેવરકોંડા ની લાઈગર ફિલ્મ રહી ફ્લોપ , સિનેમા ઘરોમાં ટિકિટ ન બુક થતાં કેન્સલ થતા રહ્યા ઘણા શો…

વિજય દેવરકોંડા ની લાઈગર ફિલ્મ રહી ફ્લોપ , સિનેમા ઘરોમાં ટિકિટ ન બુક થતાં કેન્સલ થતા રહ્યા ઘણા શો…,વિજય દેવરાકોંડા અને બોલિવૂડ એક્ટ્રેસ અનન્યા પાંડેની ‘લિગર’ બોક્સ ઓફિસ પર ફ્લોપની યાદીમાં સામેલ થઈ ગઈ છે. ફિલ્મના નિર્માતાઓને ભારે નુકસાન થયું છે.

સાઉથ ઈન્ડસ્ટ્રીના સુપરસ્ટાર વિજય દેવેરાકોંડા અને બોલિવૂડ એક્ટ્રેસ અનન્યા પાંડેની ‘લિગર’ રિલીઝ પહેલા જ ચર્ચામાં છે. પરંતુ કમાણીના મામલામાં ફિલ્મ ઠંડી રહી છે. બોક્સ ઓફિસ પર 25 ઓગસ્ટે રિલીઝ થયેલી આ ફિલ્મ ફ્લોપ સાબિત થઈ છે. આ ફિલ્મે સ્ટાર્સ અને મેકર્સની અપેક્ષાઓ તોડી નાખી છે. ‘લિગર’ની નિષ્ફળતાએ ફિલ્મ ઈન્ડસ્ટ્રીના દિલમાં ડર પેદા કર્યો છે.

આ ફિલ્મ ફ્લોપ થયા બાદ મેકર્સ અને ડિસ્ટ્રીબ્યુટર્સને ભારે નુકસાનનો સામનો કરવો પડી રહ્યો છે. પ્રાપ્ત માહિતી અનુસાર, વિતરકોને 60 થી 65% ટકાનું નુકસાન થયું છે. નિર્માતાઓએ ફિલ્મને હિટ બનાવવા માટે શક્ય તમામ પ્રયાસ કર્યા. આટલું જ નહીં, ફિલ્મમાં વિજય સાથે મહાન બોક્સિંગ ચેમ્પિયન માઈક ટાયસનનો કેમિયો પણ રાખવામાં આવ્યો હતો. પરંતુ અફસોસ, માઈક ટાયસીનની એન્ટ્રી પણ ફિલ્મને સફળ ન બનાવી શકી.

રિપોર્ટ્સનું માનીએ તો ફિલ્મના મેકર્સે કેમિયો માટે માઈક ટાઈને 25 કરોડ રૂપિયા ચૂકવ્યા હતા. ફિલ્મના દિગ્દર્શક પુરી જગનાદનો આ વિચાર સાવ ફ્લોપ સાબિત થયો. જો કે, એવા પણ અહેવાલ છે કે દિગ્દર્શકનો આ વિચાર કરણ જોહર અને વિજય દેવેરાકોંડાને પસંદ આવ્યો ન હતો.

લિગર એક સ્પોર્ટ્સ એક્શન ફિલ્મ હતી. જે પુરી જગન્નાથ દ્વારા લખવામાં અને નિર્દેશિત કરવામાં આવી હતી. હિન્દી અને તેલુગુ ભાષાઓમાં એકસાથે શૂટ કરવામાં આવેલ આ ફિલ્મનું નિર્માણ ધર્મા પ્રોડક્શન્સ અને પુરી કનેક્ટ્સ દ્વારા કરવામાં આવ્યું છે. આ ફિલ્મમાં વિજય, અનન્યા પાંડે, રામ્યા કૃષ્ણા અને રોનિત રોય છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *