અમિતાભ બચન ને થોડા સમય પહેલાં થયો હતો કોરોના , હવે થઈ ચૂક્યા છે સાજા અને કામ પર પરત ફર્યા બિગ બી…

0

અમિતાભ બચન ને થોડા સમય પહેલાં થયો હતો કોરોના , હવે થઈ ચૂક્યા છે સાજા અને કામ પર પરત ફર્યા બિગ બી…,અમિતાભ બચ્ચનનો કોરોના રિપોર્ટ નેગેટિવ આવ્યો છે. અભિનેતાએ કહ્યું કે આ પછી તે હવે કામ પર પાછો ફર્યો છે. તમને જણાવી દઈએ કે અભિનેતા 24 ઓગસ્ટના રોજ કોરોના પોઝિટિવ હોવાનું જાણવા મળ્યું હતું.

અમિતાભ બચ્ચન થોડા દિવસ પહેલા જ કોરોના પોઝિટિવ આવ્યા હતા. આ જાણકારી તેણે સોશિયલ મીડિયા પર આપી હતી. તે જ સમયે, ગુરુવારે અમિતાભ બચ્ચને કહ્યું છે કે તેમણે કોવિડ -19 માટે એક ટેસ્ટ કરાવ્યો હતો, જેનું પરિણામ નેગેટિવ આવ્યું છે. અભિનેતાએ કહ્યું કે આ પછી તે હવે કામ પર પાછો ફર્યો છે. તમને જણાવી દઈએ કે અભિનેતા 24 ઓગસ્ટના રોજ કોરોના પોઝિટિવ જોવા મળ્યો હતો.

અમિતાભ બચ્ચને પોસ્ટ શેર કરીને લખ્યું, ‘તમારી પ્રાર્થનાનું પરિણામ છે કે ગઈકાલે રાત્રે નેગેટિવ આવ્યા બાદ, આજથી 9 દિવસનો આઈસોલેશન પૂરો થઈ ગયો છે. પરંતુ 7 દિવસ માટે અલગ રહેવું ફરજિયાત છે. આ માટે બધાનો આભાર’. ‘હંમેશની જેમ દરેકને પ્રેમ કરો કારણ કે તમે બધા મારા માટે ખૂબ કાળજી રાખો છો. હું હાથ જોડીને આપ સૌનો આભાર માનું છું.

હાલમાં, અમિતાભ બચ્ચન સોની ટીવીના શો કૌન બનેગા કરોડપતિ સીઝન 14 (KBC 14) ને હોસ્ટ કરી રહ્યા છે અને તેના કારણે તેઓ લોકો સાથે વાતચીત કરી રહ્યા છે.બિગ બી કૌન બનેગા કરોડપતિ 14 દ્વારા ચાહકોના દિલો પર રાજ કરી રહ્યા છે. હોટ સીટ લેતા સ્પર્ધકો સાથેની તેમની વાતચીત એ ક્વિઝ આધારિત રિયાલિટી શોની યુએસપી છે.

તે રાત્રે 9 વાગ્યે સોની ટીવી પર પ્રસારિત થાય છે. અમિતાભ બચ્ચન ‘બ્રહ્માસ્ત્ર’માં આલિયા અને રણબીર સાથે જોવા મળશે. તે જ સમયે, તે સૂરજ બડજાત્યાના દિગ્દર્શિત સાહસ ઉંચાઈમાં અને પ્રોજેક્ટ કેમાં પ્રભાસ-દીપિકા પાદુકોણ સાથે જોવા મળશે.

અમિતાભ પણ અલવિદામાં રશ્મિકા મંદન્ના સાથે જોવા મળશે જ્યારે બીજી તરફ તે દીપિકા પાદુકોણની સામે ઈન્ટર્નમાં પણ જોવા મળશે જે આ જ નામની હોલીવુડ ફિલ્મની રિમેક છે.આ પહેલા પણ, જુલાઈ 2020 માં, અભિનેતા તેના પુત્ર અભિષેક બચ્ચન, પુત્રવધૂ ઐશ્વર્યા રાય અને પૌત્રી આરાધ્યા બચ્ચન સાથે કોરોના પોઝિટિવ આવ્યા હતા.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed