સ્પોર્ટ્સ

આ છે આખા વિશ્વ ની 5 સૌથી સ્ટાઈલિશ મહિલા ક્રિકેટર, ખૂબસુરતીમાં મોટી મોટી એક્ટ્રેસ પણ પડે છે પાછળ

આ છે આખા વિશ્વ ની 5 સૌથી સ્ટાઈલિશ મહિલા ક્રિકેટર, ખૂબસુરતીમાં મોટી મોટી એક્ટ્રેસ પણ પડે છે પાછળ,છેલ્લા કેટલાક વર્ષોમાં મહિલા ક્રિકેટે પણ ઝડપથી વિશ્વભરમાં પોતાનું સ્થાન બનાવ્યું છે.

કેટલીક મહિલા ક્રિકેટર એવી પણ છે જે પોતાની સુંદરતાની સાથે સાથે પોતાની રમતના કારણે ચાહકોમાં ખૂબ જ લોકપ્રિય છે. ચાલો જાણીએ દુનિયાની આવી 5 મહિલા ક્રિકેટરો વિશે જેઓ ખૂબ જ સુંદર છે.ઓસ્ટ્રેલિયાની મહિલા ક્રિકેટર એલિસ પેરી દિગ્ગજ ઓલરાઉન્ડરોમાંની એક છે. એલિસ પેરીની ગણતરી વિશ્વની સૌથી સુંદર મહિલા ખેલાડીઓમાં પણ થાય છે.

દરેક જણ તેની ક્રિકેટિંગ કુશળતાના દિવાના છે અને તે તેની ફિટનેસને કારણે સમાચારમાં રહે છે.ટીમ ઈન્ડિયાની હરલીન દેઓલની ગણતરી ભારતની સ્ટાર મહિલા ખેલાડીઓમાં થાય છે. તેની બેટિંગના તમામ ચાહકો.

તેની ડ્રેસિંગ સેન્સ અદભૂત છે. હરલીન દેઓલ હંમેશા સોશિયલ મીડિયા પર પ્રભુત્વ ધરાવે છે.પાકિસ્તાનના ભૂતપૂર્વ ફાસ્ટ બોલર કૈનાઝ ઈમ્તિયાઝનું ક્રિકેટ કરિયર કંઈ ખાસ રહ્યું નથી, પરંતુ સુંદરતામાં તેની પાસે કોઈ જવાબ નથી.

ઇમ્તિયાઝ દેખાવમાં ખૂબ જ સુંદર છે.ભારતની સ્મૃતિ મંધાના પોતાના લુકને લઈને હંમેશા ચર્ચામાં રહે છે. સ્મૃતિ મંધાના નેશનલ ક્રશના નામથી પ્રખ્યાત છે. તે સોશિયલ મીડિયા પર ઘણી એક્ટિવ રહે છે. ચાહકોએ તેમના દ્વારા શેર કરેલા ફોટાને ખૂબ પસંદ કરે છે.

આયર્લેન્ડ ક્રિકેટની સ્ટાર મહિલા ખેલાડી ઇસોબેલ જોયસ સુંદર મહિલા ક્રિકેટરોમાંની એક છે. તેણે 1999માં ભારત સામે ડેબ્યૂ કર્યું હતું. તે જમણા હાથથી બેટિંગ અને ડાબા હાથથી બોલિંગ કરે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *