મનોરંજન

સપના ચોધરીએ કર્યો પલંગતોડ ડાંસ , પરફોર્મન્સ જોઈને લોકો જૂમી ઉઠ્યા…જુઓ અહી

સપના ચોધરીએ કર્યો પલંગતોડ ડાંસ , પરફોર્મન્સ જોઈને લોકો જૂમી ઉઠ્યા…જુઓ અહી,સપના ચૌધરી સોશિયલ મીડિયા પર ઘણી એક્ટિવ રહે છે. સપનાના ડાન્સ વીડિયો પણ સોશિયલ મીડિયા પર ધૂમ મચાવે છે.

હરિયાણવી ડાન્સર અને હરિયાણાનું ગૌરવ સપના ચૌધરીને આજે કોઈ ઓળખની જરૂર નથી. સપનાએ પોતાના ડાન્સ દ્વારા લોકોના દિલમાં પોતાની ખાસ જગ્યા બનાવી છે. અભિનેત્રી લાંબા સમયથી સ્ટેજ પર પરફોર્મ કરી રહી નથી. પરંતુ એક સમય હતો જ્યારે લોકો તેમના બધા કામ છોડીને તેનો ડાન્સ જોવા આવતા હતા. સપનાના ડાન્સનો વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર દરરોજ વાયરલ થઈ રહ્યો છે.

દરમિયાન, અભિનેત્રીનો એક જૂનો વીડિયો આ દિવસોમાં સોશિયલ મીડિયા પર ધૂમ મચાવી રહ્યો છે. જેમાં સપનાનો રોમાંચક ડાન્સ સામે બેઠેલા દર્શકોને ડાન્સ કરવા મજબૂર કરી રહ્યો છે. વીડિયોમાં જોઈ શકાય છે કે યુવક માત્ર યુવાન નથી, પરંતુ સામે બેઠેલી તાઈ પણ સપના સાથે જોરથી ઝૂલી રહી છે.

લગ્ન બાદ સપના ચૌધરીએ સ્ટેજ પર ડાન્સ કરવાનું બંધ કરી દીધું છે. પરંતુ હરિયાણવી મ્યુઝિક વીડિયો દરરોજ રિલીઝ થતા રહે છે. અભિનેત્રી સતત કામ કરી રહી છે. જેના માટે તેને તેના ચાહકો તરફથી પણ અપાર પ્રેમ મળી રહ્યો છે. હાલમાં જ ભોજપુરી સ્ટાર ખેસારી લાલ યાદ સાથે હરિયાણવી ડાન્સરનું નવું ગીત રિલીઝ થયું છે. જેનું નામ ‘મટક-મટક’ છે. ગીતમાં બંનેની કેમેસ્ટ્રીને ખૂબ પસંદ કરવામાં આવી રહી છે.

તે જ સમયે, હરિયાણવી ડાન્સર તેના અંગત જીવનનો ઘણો આનંદ માણી રહી છે. અભિનેત્રી સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ એક્ટિવ છે અને પોતાના ફેન્સ સાથે જોડાયેલા રહેવા માટે સોશિયલ મીડિયા પર કંઈકને કંઈક શેર કરતી રહે છે. આજે પણ લોકો સપનાના ગીતો અને વીડિયો જોવાનું પસંદ કરે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *