ભારત

એક તરફા પ્રેમને જાનલેવા સાબિત કરતો આ કિસ્સો જુઓ ,મુસ્લિમ યુવકે યુવતીને જીવતી સળગાવી દીધી…

એક તરફા પ્રેમને જાનલેવા સાબિત કરતો આ કિસ્સો જુઓ ,મુસ્લિમ યુવકે યુવતીને જીવતી સળગાવી દીધી…,દુમકાના પોલીસ અધિક્ષક (એસપી) અંબર લાકરાએ જણાવ્યું હતું કે બાળકીનું રવિવારે સવારે 2.30 વાગ્યે રાંચીના રિમ્સમાં સારવાર દરમિયાન મૃત્યુ થયું હતું.

ઝારખંડના દુમકામાં મંગળવારે શાહરૂખ નામના યુવકે એકતરફી પ્રેમમાં નાપાસ થયા બાદ ધોરણ 12માં ભણતી 19 વર્ષની છોકરીને જીવતી સળગાવી દીધી, જેના કારણે તેનું મૃત્યુ થયું. દુમકાના પોલીસ અધિક્ષક (એસપી) અંબર લાકરાએ જણાવ્યું હતું કે બાળકીનું રવિવારે સવારે 2.30 વાગ્યે રાંચીના રિમ્સમાં સારવાર દરમિયાન મૃત્યુ થયું હતું.

તેમણે જણાવ્યું કે પોસ્ટમોર્ટમ બાદ બાળકી અંકિતાના મૃતદેહને દુમકા લાવવામાં આવશે. તેમણે કહ્યું કે જેરુવાડીહ વિસ્તારમાં છોકરીના ઘરે વિસ્તૃત સુરક્ષા વ્યવસ્થા કરવામાં આવી છે.નોંધનીય છે કે 23 ઓગસ્ટના રોજ શાહરૂખે પડોશના વેપારી સંજીવ સિંહની 19 વર્ષની પુત્રી અંકિતાને અનુપમ પ્રેમમાં નિષ્ફળતા બાદ મોડી રાત્રે સૂતી વખતે બારીમાંથી પેટ્રોલ નાખીને આગ ચાંપી દીધી હતી, જેમાં તેણીએ 90 ટકા દાઝી ગયા હતા.

આ ઘટનાને પગલે વિસ્તારમાં કોમી તંગદિલી ફેલાઈ છે અને બજરંગ દળ અને વિશ્વ હિન્દુ પરિષદના આગેવાનો અને કાર્યકરોએ આજે ​​દુમકા બજાર બંધ રાખી વિરોધ પ્રદર્શન કર્યું હતું. પ્રદર્શનકારીઓએ શાહરૂખ વિરુદ્ધ ફાસ્ટ ટ્રેક કોર્ટમાં કેસ ચલાવવાની માંગ કરી છે.

પોલીસે જણાવ્યું કે આ ઘટના બાદ અંકિતાને રાંચીના રિમ્સમાં દાખલ કરવામાં આવી હતી, જ્યાં એક્ઝિક્યુટિવ મેજિસ્ટ્રેટ ચંદ્રદીપ સિંહે તેનું નિવેદન નોંધ્યું હતું, જેને હવે તેના મૃત્યુ પહેલા પીડિતાના છેલ્લા નિવેદન તરીકે લેવામાં આવ્યું છે. પોલીસે જણાવ્યું કે શાહરૂખ છેલ્લા કેટલાક સમયથી અંકિતાને હેરાન કરતો હતો. અને પ્રેમસંબંધ રાખવા માટે રાજી ન થતાં આરોપીએ ‘જો તું મારી વાત નહીં માને તો જાનથી મારી નાખીશ’ તેવી ધમકી આપી હતી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *