સ્પોર્ટ્સ

રોહિત શર્માએ તો સીધું જ કહી દીધું , મીડિયાને પુછ્યું કોણ ફેલાવી રહ્યું છે ચહલ ધનશ્રીની આ અફવા…

રોહિત શર્માએ તો સીધું જ કહી દીધું , મીડિયાને પુછ્યું કોણ ફેલાવી રહ્યું છે ચહલ ધનશ્રીની આ અફવા…,તાજેતરમાં યુઝવેન્દ્ર ચહલ અને તેની પત્ની ધનશ્રી વર્મા વચ્ચે અણબનાવના સમાચાર આવ્યા હતા. આ પછી બંનેએ પોસ્ટ કરીને આ અહેવાલોને ફગાવી દીધા હતા અને તેને અફવા ગણાવી હતી.

ભારતીય ટીમ એશિયા કપ 2022ના અભિયાનની શરૂઆત 28 ઓગસ્ટે દુબઈમાં પાકિસ્તાન સામે કરશે. તે પહેલા ટીમ પ્રેક્ટિસમાં વ્યસ્ત છે અને સોશિયલ મીડિયા પર ઘણા અલગ-અલગ વીડિયો પણ વાયરલ થઈ રહ્યા છે. ભારત અને પાકિસ્તાન બંનેના ક્રિકેટ બોર્ડ દ્વારા પણ ઘણા વીડિયો શેર કરવામાં આવ્યા છે. આ દરમિયાન વધુ એક વીડિયો સામે આવ્યો છે જેમાં રોહિત શર્મા અને યુઝવેન્દ્ર ચહલ જોવા મળી રહ્યા છે. આ વીડિયોમાં ભારતીય કેપ્ટન યુઝવેન્દ્ર ચહલ અને ધનશ્રી વર્મા વિશે અફવા ફેલાવનારા કેટલાક પત્રકારોને પૂછે છે.

વાયરલ વીડિયોમાં રોહિત શર્મા પત્રકારોને પૂછતો જોવા મળી રહ્યો છે કે, ‘આ (ચહલ)ની વાત કોણે શરૂ કરી છે, તેનો મારો પરિચય કરાવો. ત્યારે કોઈએ જવાબ આપ્યો કે તેણે તેને ફેલાવ્યો નથી, પરંતુ માત્ર એક પ્રશ્ન પૂછ્યો હતો, બાદમાં તેણે યુઝવેન્દ્ર ચહલ સાથે પણ વાત કરી હતી. તમને જણાવી દઈએ કે ટીમ ઈન્ડિયા એશિયા કપ માટે UAE રવાના થઈ તે પહેલા ભારતીય લેગ સ્પિનર ​​યુઝવેન્દ્ર ચહલ અને તેની પત્ની ધનશ્રી વર્માના અંગત જીવનમાં અણબનાવ અને છૂટાછેડા જેવી અફવાઓ સામે આવવા લાગી હતી.

વાસ્તવમાં એક્ટર, ડાન્સર, કોરિયોગ્રાફર ધનશ્રીએ ઈન્સ્ટાગ્રામ પરથી પોતાની સરનેમ ‘ચહલ’ હટાવી દીધી છે. કોઈપણ સામાન્ય પરિણીત મહિલાની જેમ ધનશ્રીએ પણ લગ્ન પછી પોતાના પતિની ચહલ સરનેમ પોતાના નામ પર લગાવી હતી. પરંતુ લગ્નના માત્ર 1 વર્ષ 8 મહિના પછી જ અચાનક તેણે પોતાના નામમાંથી પતિની અટક હટાવીને બધાને ચોંકાવી દીધા.

આ જ કારણ હતું કે આ પછી ગુરુવારે બંને વચ્ચે અણબનાવના સમાચારો સામે આવવા લાગ્યા હતા. જો કે, આ પછી તરત જ, ચહલ અને ધનશ્રી બંનેએ ઇન્સ્ટાગ્રામ પર તેમની પ્રતિક્રિયાઓ પોસ્ટ કરી અને આ બધી બાબતોને અફવા ગણાવીને ફગાવી દીધી. બે દિવસ પછી, ધનશ્રી અને યુઝવેન્દ્ર બંને એક જ રીલ વીડિયોમાં દેખાયા.

જે બાદ બંને વચ્ચે અણબનાવના સમાચારો પર પૂર્ણવિરામ મુકાઈ ગયું હતું. નોંધનીય છે કે ધનશ્રી અને યુઝવેન્દ્રના લગ્નની વાત પણ ‘ચેટ મેચમેકિંગ પેટ મેરેજ’ હતી. ચહલ લોકડાઉનમાં ડાન્સ ક્લાસ દ્વારા પહેલીવાર ધનશ્રીને મળ્યો હતો. ત્યારપછી ઓગસ્ટ 2020માં બંને બંધ થઈ ગયા અને ડિસેમ્બર 2020માં બંનેએ લગ્ન કરી લીધા. લગ્ન પછીના અત્યાર સુધીના દોઢ વર્ષના સફરમાં આ જોડી ચાહકો માટે સુપરહિટ રહી છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *