બૉલીવુડ

અર્જુન કપૂર અને મલાઈકા અરોરા એ ઓન કેમેરા રોમાન્સ કર્યો , ચલ છૈયા છૈયા સોંગ પર કર્યો ધમાકેદાર ડાન્સ…

ડિઝાઈનર અર્પિત મહેતા અને કુણાલ રાવલે શુક્રવારે પ્રી-વેડિંગ બેશનું આયોજન કર્યું હતું. જ્યાં બોલિવૂડના અનેક સ્ટાર્સે હાજરી આપી હતી. આ પાર્ટીમાં અર્જુન કપૂર તેની ગર્લફ્રેન્ડ મલાઈકા અરોરા સાથે પહોંચ્યો હતો.

બોલિવૂડનું ફેવરિટ કપલ અર્જુન કપૂર અને મલાઈકા અરોરા અવારનવાર તેમના પ્રેમને લઈને ચર્ચામાં રહે છે. બંને ખુલ્લેઆમ દુનિયાની સામે પોતાનો પ્રેમ વ્યક્ત કરતા પણ જોવા મળે છે. આગલા દિવસે, બોલિવૂડના લગભગ તમામ સ્ટાર્સ ડિઝાઇનર અર્પિત મહેતા અને કુણાલ રાવલે પ્રી-વેડિંગ બેશમાં હાજરી આપી હતી. પરંતુ મલાઈકા અને અર્જુને બધાનું ધ્યાન ખેંચ્યું.

આ પ્રી-વેડિંગ બેશની થીમ સફેદ રાખવામાં આવી હતી. જ્યાં મોટાભાગના સ્ટાર્સ સફેદ આઉટફિટમાં જોવા મળ્યા હતા. જ્યારે મલાઈકા અરોરા સફેદ રંગના લહેંગા ચોલી પહેરીને પહોંચી હતી, તો અર્જુન કપૂર વાદળી કુર્તા પાયજામા પહેરીને પહોંચ્યો હતો. મલાઈકા તેના આઉટફિટમાં ખૂબ જ સુંદર લાગી રહી હતી. આ સિવાય આ પ્રી-વેડિંગ પાર્ટીનો અંદરનો વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર ઝડપથી વાયરલ થઈ રહ્યો છે.

આ વીડિયોમાં અર્જુન અને મલાઈકાનો કોઝી રોમાંસ જોવા મળી રહ્યો છે. અભિનેતા તેની ગર્લફ્રેન્ડના હિટ ગીત ‘ચલ છૈયા છૈયા’ પર જોરદાર ડાન્સ કરતો જોવા મળે છે. બંનેની કેમેસ્ટ્રી જોવા જેવી છે. બંને એકસાથે ખૂબ જ ક્યૂટ લાગી રહ્યા છે. બંનેના ચાહકો આ વિડીયો પર ભરપૂર પ્રેમ કરી રહ્યા છે.

તમને જણાવી દઈએ કે આ પાર્ટીમાં કપૂર પરિવારના લગભગ દરેક જણ પહોંચ્યા હતા. આ પાર્ટીમાં અર્જુન કપૂરની બહેનો અંશુલા કપૂર, જાહ્નવી કપૂર, શનાયા કપૂર, અભિનેતાના કાકા-કાકી સંજય કપૂર, મહિપ કપૂર અને અનિલ કપૂરે હાજરી આપી હતી. જાહ્નવી કપૂર આ ડેકોરેટેડ પાર્ટીમાં પહોંચી હતી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *