ભારત

પોલીસકર્મી ની કાળી કરતૂત કેમેરામાં થઈ કેદ, મહિલા સાથે અશ્લીલ હરકત નો video થયો વાયરલ

પોલીસકર્મી ની કાળી કરતૂત કેમેરામાં થઈ કેદ, મહિલા સાથે અશ્લીલ હરકત નો video થયો વાયરલ,યુનિફોર્મમાં કોન્સ્ટેબલની આ તસવીરે ઉત્તર પ્રદેશ પોલીસની ખાકી પર ડાઘ લગાવી દીધો છે. મામલો ઉત્તર પ્રદેશના ઉન્નાવનો છે,

જ્યાં બાંગરમૌ પોલીસ સ્ટેશનમાં પોસ્ટ કરાયેલા એક કોન્સ્ટેબલનો અશ્લીલ વીડિયો વાયરલ થઈ રહ્યો છે. આ વીડિયો બે વર્ષ જૂનો હોવાનું કહેવાય છે, જેને મહિલાએ પોતે વાયરલ કર્યો છે. આ વીડિયો સામે આવ્યા બાદ કોન્સ્ટેબલને સસ્પેન્ડ કરવામાં આવ્યો છે.રાજધાની લખનૌને અડીને આવેલો જિલ્લો ઉન્નાવ છે. અહીં એક પોલીસ સ્ટેશન વિસ્તાર છે, બાંગરમૌ. કોન્સ્ટેબલ દીપ સિંહનો એક વીડિયો વાયરલ થઈ રહ્યો છે,

જેમાં તે એક મહિલા સાથે અશ્લીલ હરકતો કરી રહ્યો છે. જણાવવામાં આવી રહ્યું છે કે જ્યારે કોન્સ્ટેબલ ગંગાઘાટ કોતવાલીમાં તૈનાત હતો ત્યારે તેણે ઘણી વખત મહિલા સાથે અશ્લીલ હરકતો કરી હતી, જેના કારણે તે કંટાળી ગઈ હતી.આ પછી પીડિત મહિલાએ પોતે જ કોન્સ્ટેબલ દીપ સિંહનો અશ્લીલ હરકતો કરતો વીડિયો બનાવ્યો હતો.

મુનશી દીપ સિંહનો બાંગરમાઉ કોતવાલીમાં યુવતી સાથે રંગરેલિયા ધારણ કરતો વીડિયો વાયરલ થયો હતો. આ વીડિયો ગંગા ઘાટ કોતવાલીમાં તૈનાતી દરમિયાનનો જણાવવામાં આવી રહ્યો છે, જેને દબાવી દેવામાં આવ્યો હતો.

આરોપો અનુસાર, પહેલા પૈસાની લેવડ-દેવડના મામલામાં વીડિયો દબાવવામાં આવ્યો હતો, હવે જ્યારે કોન્સ્ટેબલ દીપ સિંહ બાંગરમાળમાં આવ્યો છે, ત્યારે આ વીડિયો વાયરલ થયો છે. આ વીડિયો 2 વર્ષ જૂનો જણાવવામાં આવી રહ્યો છે. વીડિયો વાયરલ થયા બાદ ઉન્નાવ પોલીસ એક્શનમાં આવી અને તાત્કાલિક કાર્યવાહી કરતા કોન્સ્ટેબલ દીપ સિંહને સસ્પેન્ડ કરી દેવામાં આવ્યો છે.

ઉન્નાવ પોલીસના ટ્વીટ મુજબ, ‘થાણા બાંગરમાઉ ખાતે પોસ્ટ કરાયેલા ચીફ કોન્સ્ટેબલ દીપ સિંહનો એક વીડિયો અમુક સોશિયલ મીડિયા પ્લેટફોર્મ પર વાયરલ થઈ રહ્યો છે, જેને ધ્યાનમાં લઈને ઉપરોક્ત ચીફ કોન્સ્ટેબલને ઉન્નાવના પોલીસ અધિક્ષક દ્વારા તાત્કાલિક અસરથી સસ્પેન્ડ કરવામાં આવ્યા છે. અને વિભાગીય કાર્યવાહી કરવામાં આવી રહી છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *