ભારત

પોતાની શિષ્યા સાથે રૂમ માં ઝડપાયા બાબા, ત્યારે જ પહોંચી ગઈ પત્ની અને…જુઓ અહીં

પોતાની શિષ્યા સાથે રૂમ માં ઝડપાયા બાબા, ત્યારે જ પહોંચી ગઈ પત્ની અને…જુઓ અહીં,મધ્યપ્રદેશના શાજાપુરમાં, એક વાર્તાકારને પત્નીએ તેના ભાઈઓ સાથે શિષ્ય સાથે રંગે હાથે પકડ્યો હતો.

માહિતી મળતાં જ પોલીસ ઘટનાસ્થળે પહોંચી અને કથિત શિષ્યને કથાકાર સાથે પોલીસ સ્ટેશન લઈ ગઈ. આ કેસમાં કથાકારની પત્નીની ફરિયાદના આધારે પોલીસે કથાકાર સામે મારપીટનો ગુનો નોંધ્યો છે.મળતી માહિતી મુજબ મોહન બરોડિયામાં રહેતા જીતેન્દ્ર મહારાજ કથાનું કામ કરતા હતા. ગુનાની એક મહિલા સોશિયલ મીડિયા પર જીતેન્દ્ર મહારાજનું પ્રમોશન કરતી હતી.

અહેવાલ મુજબ, થોડા સમય પહેલા તેની પત્ની સીમા શર્માએ પણ મોહન બરોડિયા પોલીસમાં તે મહિલા સાથેના વાર્તાકારના સંબંધો અંગે ફરિયાદ નોંધાવી હતી. જોકે, બાદમાં જીતેન્દ્ર મહારાજની પત્નીએ કોઈ કાર્યવાહી ન કરતા પોલીસમાં અરજી કરી હતી.આ પછી, જ્યારે જીતેન્દ્ર મહારાજની પત્ની સીમા શર્મા રક્ષાબંધનનો તહેવાર મનાવવા માટે તેમના મામાના ઘરે ગઈ હતી,

તે દરમિયાન જિતેન્દ્ર મહારાજના કથિત શિષ્ય તેમના ઘરે પહોંચ્યા. જિતેન્દ્ર મહારાજની પત્નીને આ વાતની જાણ થતાં તે તેના ભાઈઓ અને અન્ય લોકો સાથે તેના સાસરે પહોંચી હતી.પત્નીએ ઘરની તપાસ કરી તો શિષ્ય બંધ રૂમની અંદરથી બહાર આવ્યો. જ્યારે વાર્તાકારની પત્ની અને તેનો ભાઈ ઘરે પહોંચ્યા ત્યારે ત્યાં હોબાળો થયો.

ડાયલ-100 દ્વારા માહિતી મળતાં પોલીસ પણ ઘટનાસ્થળે પહોંચી હતી.ઘરની અંદર પહોંચેલી પત્ની અને તેના ભાઈઓએ પહેલા આરોપી જીતેન્દ્ર મહારાજની શોધ કરી.

જીતેન્દ્ર મહારાજને પકડી લીધા બાદ પોલીસની સામે જ તેના પર દબાણ કરવામાં આવ્યું હતું કે તે ઘરનું તાળું ખોલી નાખે. પહેલા તો જિતેન્દ્ર મહારાજે તાળું ખોલવાની ના પાડી હતી પરંતુ બાદમાં જ્યારે રૂમનું તાળું ખોલવામાં આવ્યું તો અંદરથી જિતેન્દ્ર મહારાજનો કથિત શિષ્ય પણ બહાર આવ્યો હતો.રૂમની અંદરથી કથિત શિષ્યને મળ્યા બાદ ગુસ્સે થયેલી પત્નીએ તેની સાથે ઝપાઝપી કરી. આ પછી પોલીસે પરિસ્થિતિને સંભાળી અને જીતેન્દ્ર મહારાજ અને તેમના કથિત શિષ્ય સાથે બહાર આવી.

જો કે, તેનાથી પણ મહિલાનો ગુસ્સો શાંત થયો ન હતો અને તેણે ફરીથી કથિત શિષ્ય પર હુમલો કરવાનો પ્રયાસ કર્યો હતો.આ દરમિયાન કથિત શિષ્યએ મહારાજની પત્નીને થપ્પડ મારી હતી. આના પર મહિલા પોલીસે જીતેન્દ્ર મહારાજને ઠપકો આપ્યો અને તેમને ડાયલ-100 વાહનમાં પોલીસ સ્ટેશન લઈ આવ્યા.બાદમાં પત્ની સીમા શર્માની ફરિયાદના આધારે મોહન બરોડિયા પોલીસે જિતેન્દ્ર મહારાજ વિરુદ્ધ કલમ 323, 294, 506 હેઠળ કેસ નોંધ્યો. લીધો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *