અંજલિ અરોરા ના mms વિડિયો રિલીઝ થયા બાદ મુનવ્વર ફારુકીએ પણ સાથે કામ કરવાની પાડી ના અને…

0

અંજલિ અરોરા ના mms વિડિયો રિલીઝ થયા બાદ મુનવ્વર ફારુકીએ પણ સાથે કામ કરવાની પાડી ના અને…,લોકઅપમાં મુનવ્વર અને અંજલિની જોડીને ખૂબ પસંદ કરવામાં આવી હતી. તે જ સમયે, એક અહેવાલ અનુસાર, બંને ફરીથી કોઈ પ્રોજેક્ટમાં સાથે કામ કરવા જઈ રહ્યા હતા, પરંતુ મુનવ્વરે અંજલિ સાથે કામ કરવાની ના પાડી દીધી છે.

સ્ટેન્ડ-અપ કોમેડિયન મુનાવર ફારુકીએ ટીવી રિયાલિટી શો લોક અપનો ખિતાબ જીત્યો હતો, જે પછી તે ઘણો લોકપ્રિય થઈ ગયો છે. આ શોમાં સોશિયલ મીડિયા સેન્સેશન અંજલિ અરોરા પણ જોવા મળી હતી. આ શોમાં બંને એકબીજાની ખૂબ જ નજીક જોવા મળ્યા હતા, જેના કારણે એવા સમાચાર પણ આવ્યા હતા કે બંને રિલેશનશિપમાં છે, પરંતુ બંનેએ પછીથી સ્પષ્ટ કર્યું કે તેઓ માત્ર સારા મિત્રો છે.

એક રિપોર્ટ અનુસાર, બંને ફરી એક પ્રોજેક્ટમાં સાથે કામ કરવા જઈ રહ્યા હતા, પરંતુ મુનવ્વર ફારૂકીએ અંજલિ સાથે કામ કરવાની ના પાડી દીધી છે. તમને જણાવી દઈએ કે લોકઅપમાં મુનવ્વર અને અંજલિની જોડીને ખૂબ પસંદ કરવામાં આવી હતી.

તે જ સમયે, એક અહેવાલ અનુસાર, બંને ફરીથી એક પ્રોજેક્ટમાં સાથે કામ કરવા જઈ રહ્યા હતા, પરંતુ માહિતીને ટાંકીને, આ અહેવાલમાં કહેવામાં આવ્યું છે કે મુનવ્વરે અંજલિ સાથે કામ કરવાની ના પાડી દીધી છે. મળતી માહિતી મુજબ, એક વ્યક્તિ એવો છે, જે મુનાવરનો ખૂબ જ ખાસ છે અને તેના કહેવા પર મુનવ્વરે આ કામ કર્યું છે. મુનવ્વર પોતાના નજીકના મિત્રનું દિલ દુભાવવા માંગતો ન હતો.

અંજલિ અરોરા સોશિયલ મીડિયા પર ઘણી એક્ટિવ રહે છે. થોડા દિવસો પહેલા એક એમએમએસ વાયરલ થયો હતો જેમાં દાવો કરવામાં આવ્યો હતો કે તેમાં દેખાતી છોકરી અંજલિ અરોરા છે. આ પછી અંજલિએ આ વાતનો સ્પષ્ટ ઇનકાર કર્યો હતો અને કહ્યું હતું કે તે આ બધી બાબતોથી ખૂબ જ પરેશાન છે. આ સિવાય અંજલિ અરોરાનું એક નવું ગીત પણ તાજેતરમાં જ રિલીઝ થયું છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed