બૉલીવુડ

દિશા પટાની સાથે ના બ્રેકઅપ બાદ ટાઇગર શ્રોફ પોતાની નવી ગર્લફ્રેન્ડ સાથે પકડાયો,વાયરલ થયો વિડીયો

દિશા પટાની સાથે ના બ્રેકઅપ બાદ ટાઇગર શ્રોફ પોતાની નવી ગર્લફ્રેન્ડ સાથે પકડાયો,વાયરલ થયો વિડીયો,તાજેતરમાં, એવા અહેવાલો આવ્યા હતા કે બોલિવૂડ ઇન્ડસ્ટ્રીના હેન્ડસમ હંક ટાઈગર શ્રોફ અને તેની ગર્લફ્રેન્ડ દિશા પટણીનું બ્રેકઅપ થઈ ગયું છે. ત્યારથી ટાઈગર અને દિશાના ફેન્સ ખૂબ જ દુઃખી થઈ ગયા હતા, જો કે બંનેએ આજ સુધી પોતાના સંબંધો વિશે કોઈ વાત કરી નથી. હવે એવા અહેવાલો છે કે દિશા બાદ ટાઈગર શ્રોફના જીવનમાં પ્રેમ ફરી વળ્યો છે.

વાસ્તવમાં, એવા અહેવાલો છે કે દિશા પટણી સાથેના બ્રેકઅપ પછી ટાઇગર શ્રોફના જીવનમાં નવો પ્રેમ પ્રવેશ્યો છે. ટાઈગર આ દિવસોમાં કન્નડ અભિનેત્રીને ડેટ કરી રહ્યો છે, જે તેની સાથે બે મ્યુઝિક વીડિયોમાં જોવા મળી છે, જો કે, આ સમાચારમાં હજુ સુધી કોઈ સત્ય નથી.

ગયા વર્ષે, જો તમે મ્યુઝિક વિડિયો ‘કેસોનોવા’ સાંભળ્યો હોય, તો તમને આ મિસ્ટ્રી ગર્લને ઓળખવામાં કોઈ મુશ્કેલી નહીં પડે, કારણ કે હવે ટાઈગરનું નામ જેની સાથે જોડાઈ રહ્યું છે તે અભિનેત્રી બીજું કોઈ નહીં પણ ‘કેસોનોવા’ ગીતમાં ટાઈગર છે. માત્ર આકાંક્ષા શર્મા જોવા મળી હતી. આ સિવાય ટાઇગર અને આકાંક્ષાનું ગીત ‘આઇ એમ અ ડિસ્કો ડાન્સર 2.0’. હું પણ સાથે જોવા મળ્યો હતો.

આકાંક્ષા શર્માએ એક મોડેલ તરીકે તેની કારકિર્દીની શરૂઆત કરી હતી અને તે ઘણી જાહેરાતોમાં જોવા મળી છે, જેમાં તે દક્ષિણના સુપરસ્ટાર મહેશ બાબુ સાથે કાર્તિ અને બોલિવૂડ અભિનેતા વરુણ ધવન સાથે જોવા મળી છે. આકાંક્ષાએ સાઉથની ફિલ્મ ત્રિવિક્રમા (2020)થી ઈન્ડસ્ટ્રીમાં ડેબ્યૂ કર્યું હતું.

આપણે બધા જાણીએ છીએ કે ટાઈગર શ્રોફ પોતાની અંગત જિંદગીને ખાનગી રાખવાનું પસંદ કરે છે. તે પોતાના જીવન સાથે જોડાયેલી કોઈ પણ વસ્તુને શોબિઝમાં આવવા દેતો નથી, જો કે, આકાંક્ષા સાથેના સંબંધના મામલે ટાઈગરે પહેલીવાર પોતાની પ્રતિક્રિયા આપી છે. જ્યારે ટાઈગર શ્રોફને આ વિશે પૂછવામાં આવ્યું તો તેણે આ સવાલના જવાબમાં કહ્યું કે, ‘આ સાચું નથી’. આટલું જ નહીં, ટાઈગરે આ વાતને સ્પષ્ટપણે નકારી કાઢી છે.

જણાવી દઈએ કે ટાઈગર શ્રોફ અને દિશા પટણી લગભગ છ વર્ષ સુધી એકબીજાને ડેટ કરી રહ્યા હતા. એરપોર્ટ, ફંક્શન અને અનેક ઈવેન્ટ્સમાં બંને ઘણી વખત સાથે જોવા મળ્યા છે. આટલું જ નહીં, બંને ઘણી વખત સાથે રજાઓ ગાળતા પણ જોવા મળ્યા છે. જો કે, બંનેએ ક્યારેય તેમના સંબંધો વિશે વાત કરી નથી અને ન તો તેમના બ્રેકઅપ પર કંઈપણ કહ્યું છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *