શમી એ ખરીદી નવી બ્રેન્ડ જેગવાર કાર, ગાડીની કિંમત ઉડાવી દેશે હોશ

0

ટીમ ઈન્ડિયાનો મહત્વનો બોલર મોહમ્મદ શમી આ દિવસોમાં અલગ અંદાજમાં જોવા મળી રહ્યો છે. તે પોતાના શોખ પૂરા કરી રહ્યો છે. અને હવે મોહમ્મદ શમીએ એક મોંઘી કાર ખરીદીને બધાને ચોંકાવી દીધા છે. મોહમ્મદ શમીએ જગુઆર સ્પોર્ટ્સ કાર ખરીદી છે. તે પોતાની નવી અને ખૂબ જ લક્ઝરી કાર ખરીદીને ખુશ જણાતો હતો.

મોહમ્મદ શમી તેની જગુઆર સ્પોર્ટ્સ કારને રસ્તાઓ પર ચલાવતો જોવા મળ્યો હતો. તેણે પોતે પોતાના ઈન્સ્ટાગ્રામ પરથી કાર ખરીદવાની માહિતી આપી છે. આટલું જ નહીં, શમી કારને લોંગ ડ્રાઈવ પર પણ લઈ ગયો. મોહમ્મદ શમીએ પોતાના ઇન્સ્ટાગ્રામ પર કાર ખરીદવા અને ડ્રાઇવિંગના ઘણા વીડિયો પણ શેર કર્યા છે. એકમાં તે કારની ડ્રાઇવિંગ સીટ પર બેઠેલો જોવા મળે છે, જ્યારે એક વીડિયો કાર ચલાવતી વખતેનો છે.

જગુઆર સ્પોર્ટ્સ કાર મોંઘી કારોમાંની એક છે. તેની ખાસિયત એ છે કે તે માત્ર 5.7 સેકન્ડમાં 100 કિમીની ઝડપ પકડી શકે છે. આમાંનું એન્જિન ઘણું પાવરફુલ છે. બે એન્જિનવાળી આ કારની સ્પીડ લગભગ 300 કિલોમીટર પ્રતિ કલાક સુધી પહોંચી શકે છે.

જગુઆર સ્પોર્ટ્સ કારનું બેઝિક વેરિઅન્ટ રૂ.98 લાખથી શરૂ થાય છે, જ્યારે ઓન-રોડ તેની કિંમત રૂ.10 મિલિયનથી વધુ છે.મોહમ્મદ શમી એશિયા કપમાં નથી રમી રહ્યો. તેમને આરામ આપવામાં આવ્યો છે. અને તે આંતરરાષ્ટ્રીય ક્રિકેટમાંથી આરામનો લાભ પોતાના શોખ પૂરા કરવામાં ખર્ચી રહ્યો છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed