બૉલીવુડ

55 વર્ષ ની ઉંમર માં માધુરી દીક્ષિત પર ચડ્યું જવાની નું ભૂત, પહેર્યો આટલો નાનો ડ્રેસ, થઈ ઉપ્સ મુમેન્ટનો શિકાર

55 વર્ષ ની ઉંમર માં માધુરી દીક્ષિત પર ચડ્યું જવાની નું ભૂત, પહેર્યો આટલો નાનો ડ્રેસ, થઈ ઉપ્સ મુમેન્ટનો શિકાર,બોલિવૂડ ફિલ્મ ઈન્ડસ્ટ્રીમાં હિરોઈન તેના ડ્રેસને કારણે શરમનો ભોગ બની રહી હોય તેવું લાગી રહ્યું છે. ક્યારેક તે કમનસીબે થાય છે, ક્યારેક તે કપડાંની પોતાની પસંદગીને કારણે છે. તાજેતરમાં, માધુરી દીક્ષિતની એક તસવીર જે એક પીઢ અભિનેત્રી છે, ઇન્ટરનેટ પર જોરશોરથી વાયરલ થઈ રહી છે. જેમાં તેને તેના ડ્રેસના કારણે શરમનો ભોગ બનવું પડ્યું હતું.

માધુરી દીક્ષિતને બોલિવૂડની ટોચની હિરોઈનોમાંની એક ગણવામાં આવે છે અને તે પણ પડદા પર ખૂબ જ સંસ્કારી લુકમાં દેખાય છે. આ દિવસોમાં માધુરી ટીવી ઈન્ડસ્ટ્રીના ઘણા શોમાં જજની ભૂમિકામાં બેઠેલી જોવા મળે છે. હાલમાં જ માધુરી દીક્ષિતની એક તસવીર ખૂબ જ ઝડપથી હેડલાઈન્સ બનાવી રહી છે, જેમાં તેણે એવો ડ્રેસ પહેર્યો છે, જેના કારણે તેને શરમમાં આવી જવું પડે છે.

90ના દાયકાની સૌથી સુંદર અને મનપસંદ હિરોઈનોમાંની એક માધુરી દીક્ષિત આ દિવસોમાં ઘણી ચર્ચામાં છે, જેમાં 55 વર્ષની માધુરી દીક્ષિતને તેના ટૂંકા ડ્રેસને કારણે શરમનો સામનો કરવો પડ્યો છે. માધુરી દીક્ષિત સામાન્ય રીતે સ્ક્રીન પર તેમજ વાસ્તવિક જીવનમાં સાડી અને દેશી કપડામાં જોવા મળે છે.

પરંતુ એક કાર્યક્રમમાં ગેસ્ટ તરીકે જતી વખતે માધુરી દીક્ષિતે વાદળી રંગનું ગાઉન પસંદ કર્યું જે તેની બદનામીનું કારણ બન્યું. જો કે સારા કપડામાં જોવા મળતી માધુરી ટૂંકા વસ્ત્રોથી દૂર રહે છે, પરંતુ આ કાર્યક્રમમાં જવા માટે તેણે ભૂલથી આ ડ્રેસ પહેરી લીધો હતો જે તેના માટે માથાનો દુખાવો સાબિત થયો હતો કારણ કે તાજેતરમાં જ માધુરી ઝડપથી ફેલાઈ રહી છે. ટૂંકા ડ્રેસ.

બોલિવૂડની હિરોઈન માધુરી દીક્ષિત જે 90ના દાયકાની સૌથી સુંદર હિરોઈનોમાંની એક ગણાતી હતી તે આજે પણ ફિલ્મ ઈન્ડસ્ટ્રી સાથે જોડાયેલી છે અને તાજેતરમાં જ તે ટોટલ ધમાલ ફિલ્મમાં જોવા મળી હતી. પરંતુ ઈન્ટરનેટ પર આ માધુરીની ચર્ચા તેની કોઈ ફિલ્મને કારણે નથી પરંતુ ટૂંકા ડ્રેસને કારણે શરમાઈ જવાને કારણે છે.

માધુરી દીક્ષિતે લગભગ 2 કલાક સુધી આ કાર્યક્રમમાં હાજરી આપવાની હતી અને આ દરમિયાન તેનો ડ્રેસ તેના માટે સૌથી મોટી સમસ્યા બની ગયો હતો. કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે માધુરી દીક્ષિતે આ કાર્યક્રમ બાદ ટૂંકા કપડા પહેરવાનું બંધ કરી દીધું છે. મીડિયા રિપોર્ટ્સ અનુસાર માધુરીના ઘણા પ્રોજેક્ટ જલ્દી આવી રહ્યા છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *