બૉલીવુડ

જ્યારે સેફ અલી ખાન ની પહેલી ફિલ્મ રિલીઝ થઈ હતી ત્યારે કઈક આવી દેખાતી હતી કરીના કપૂર- જુઓ

સૈફ અલી ખાન વર્તમાનમાં બોલિવૂડના સૌથી ફેમસ કલાકારોમાં એક છે. તેઓ તમારા 3 દાયકાના કેરિયરમાં એકથી વધુ કેટલાંક હિટ ફિલ્મોમાં છે અને હવે ફિલ્મોની સફળતા માટે તે ઓટીમાં પણ ધૂમ ધમાલ છે. નાના નવાબ સૈફ અલી ખાનનો આજે 53વંત જન્મદિવસ છે. તેનો જન્મ 16 અગસ્ટ 1970 કો નવી દિલ્હીમાં મંસુર અલી ખાન પટૌદી અને શર્મીલા ટેગોરનું ઘર હતું.

સૈફ અલી ખાન એક એવો અભિનેતા છે જે હંમેશા પોતાની ફિલ્મોની સાથે સાથે પોતાના અંગત જીવનના કારણે પણ ચર્ચામાં રહે છે. સૈફે પોતાનાથી 12 વર્ષ મોટી અભિનેત્રી અમૃતા સિંહ સાથે 1991માં પરિવારના સભ્યો વિરુદ્ધ લગ્ન કર્યા હતા. જે બાદ સૈફ અલી ખાન અને ઈબ્રાહિમ અલી ખાનનો પિતા પણ બન્યો હતો. પરંતુ ત્યારબાદ 2004માં બંનેના છૂટાછેડા થઈ ગયા.

અમૃતા સિંહથી છૂટાછેડાના 4 વર્ષ પછી, કરીના કપૂરે તેના જીવનમાં પ્રવેશ કર્યો. બંનેએ ફિલ્મ ટશનમાં સાથે કામ કર્યું હતું. જે બાદ બંનેની નિકટતા વધવા લાગી અને ત્યારબાદ ચાર વર્ષ સુધી એકબીજાને ડેટ કર્યા બાદ બંનેએ 2012માં લગ્ન કરી લીધા.

સૈફ અલી ખાન અને કરીનાના લગ્નને લઈને ઘણી ચર્ચા થઈ હતી, હકીકતમાં સૈફ અલી ખાન કરીના કરતા 12 વર્ષ નાના છે. એક રસપ્રદ વાત એ છે કે જ્યારે સૈફ અલી ખાને વર્ષ 1991માં ફિલ્મ પરમ્પરાથી ડેબ્યૂ કર્યું ત્યારે તે 10 વર્ષની નાની છોકરી હતી.

કરીના કપૂરનો એક ફોટો સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ વાયરલ થઈ રહ્યો છે. જેનો દાવો કરવામાં આવી રહ્યો છે કે આ તસવીરો 1991ની છે. આ ફોટામાં કરીના ખૂબ જ ક્યૂટ છોકરી જેવી લાગી રહી છે. સૈફ અલી ખાનની આ સુંદર એક્સ ગર્લફ્રેન્ડ કરીના કપૂર અને અમૃતા સિંહ કરતાં પણ વધુ સુંદર છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *