મનોરંજન

આરપાર દેખાતા કપડાં પહેરીને ખુલ્લેઆમ રસ્તા પર નીકળી પડી ઉર્ફી જાવેદ- જુઓ અહીં

આરપાર દેખાતા કપડાં પહેરીને ખુલ્લેઆમ રસ્તા પર નીકળી પડી ઉર્ફી જાવેદ- જુઓ અહીં,ઉર્ફી જાવેદને આજે કોણ નથી જાણતું, જે હંમેશા પોતાના અજીબોગરીબ કપડાના કારણે ચર્ચામાં રહે છે. ઉર્ફી જાવેદ હંમેશા તેની ડ્રેસિંગ સ્ટાઇલના કારણે ચર્ચામાં રહે છે. ઉર્ફી જાવેદ તમારા અલગ-અલગ ડિઝાઈનના કપડાંને કારણે ચર્ચામાં રહે છે.

ઉર્ફી જાવેદે તેની અભિનય કારકિર્દીની શરૂઆત ટીવી સિરિયલથી કરી હતી પરંતુ તેની વાસ્તવિક ઓળખ બિગ બોસ ઓટીટીથી મળી હતી. અભિનેત્રી ભલે લાંબા સમયથી કોઈ પ્રોજેક્ટમાં જોવા ન મળી હોય, પરંતુ તે પોતાના ડ્રેસથી બધાનું ધ્યાન પોતાની તરફ ખેંચે છે.

હાલમાં જ ઉર્ફી જાવેદનો એક વીડિયો સામે આવ્યો છે. જે વિરલ ભાયાણીએ પોતાના ઈન્સ્ટાગ્રામ પર શેર કર્યો છે. આ વીડિયોની ખૂબ જ ચર્ચા થઈ રહી છે.વીડિયોમાં જોવા મળી રહ્યું છે કે ઉર્ફી જાવેદે બ્લેક કલરનો ડ્રેસ પહેર્યો છે. જે હવેથી સંપૂર્ણ પારદર્શક છે. જો કે અભિનેત્રીએ નીચે કાળા રંગનો સ્કર્ટ પહેર્યો છે.

તેના લુકને ગ્લોસી મેકઅપ આપવા માટે તેણે બ્રાઈટ મેકઅપ કર્યો છે. ઉર્ફી જાવેદના આ લુકે એક ક્ષણ માટે બધાને ચોંકાવી દીધા. અવારનવાર ઉર્ફી જાવેદના આવા લુક્સ આવતા રહે છે. ઉર્ફીના ચાહકોને આ વીડિયો ખૂબ જ પસંદ આવી રહ્યો છે. આ વીડિયો યુઝર ઘણી કોમેન્ટ કરી રહ્યા છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *