ભારત

મેટ્રો માં એક જગ્યા માટે ઝઘડવા લાગી બે મહિલાઓ, વિડીયો થયો વાયરલ

મેટ્રો માં એક જગ્યા માટે ઝઘડવા લાગી બે મહિલાઓ, વિડીયો થયો વાયરલ,મેટ્રોનો એક વીડિયો વાયરલ થઈ રહ્યો છે. વીડિયોમાં 2 મહિલાઓ સીટ પર બેસવાને લઈને દલીલ કરી રહી છે. આ વીડિયોને 1.5 કરોડ વ્યૂઝ મળ્યા છે. જે મહિલા પહેલેથી જ બેઠી હતી તે બીજી મહિલાને બેસવા માટે જગ્યા આપતી ન હતી. તે જ સમયે નજીકમાં બેઠેલી મહિલા બર્ગર ખાવામાં મગ્ન હતી. તેમની બેગ પણ સીટ પર રાખવામાં આવી હતી.

મેટ્રોમાં સીટને લઈને બે મહિલાઓ વચ્ચે ઝઘડાનો વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહ્યો છે. વીડિયોમાં એક મહિલા સીટ પર બેઠી છે, જ્યારે તેની બેગ તેની બાજુની સીટ પર રાખવામાં આવી છે. બીજી સ્ત્રી આવે છે અને તે સીટ પર બેસવાનું કહે છે. આ બાબતે બંને વચ્ચે બોલાચાલી થઈ હતી. સીટ પર અન્ય એક મહિલાની બેગ પણ રાખવામાં આવી છે.

આ વીડિયોને pratibha.sharma_09 નામના યુઝરે ઈન્સ્ટાગ્રામ પર શેર કર્યો છે. વીડિયોને 1.5 કરોડથી વધુ વ્યૂઝ મળ્યા છે, જ્યારે 4 લાખ યુઝર્સે તેને લાઈક કર્યો છે. pratibha.sharma_09 એ વીડિયોનું કેપ્શન લખ્યું- ‘આ મેડમ જીને પણ મેટ્રોમાં બેગ રાખવા માટે સીટની જરૂર છે.’ વીડિયોમાં જોવા મળી રહ્યું છે કે પીળી-સફેદ સાડી પહેરેલી મહિલા બેઠી છે, તેની બાજુની સીટ પર બેગ રાખવામાં આવી છે.

આ દરમિયાન બીજી મહિલા આવે છે અને તેને ખાલી સીટ પર બેસવાનું કહે છે. પહેલેથી જ બેઠેલી મહિલા કહે છે, ‘અમારી પાસે સીટ નથી, માફ કરજો… જ્યાં સીટ જુઓ ત્યાં બેસો.’ બીજી મહિલા સીટ પર બેસવાનો પ્રયત્ન કરે છે, પરંતુ પ્રથમ મહિલા તેને કહે છે કે ઓછામાં ઓછું મારી ઉપર બેસો નહીં.

બીજી મહિલા કહે છે – તમે સીટ રિઝર્વ કરી શકતા નથી, જેના પર પીળી-સફેદ સાડી પહેરેલી પ્રથમ મહિલા ઉત્સાહથી કહે છે – તમે કેમ નથી કરી શકતા? શું તમે ખોળામાં બેસી શકતા નથી? બંને વચ્ચેની ચર્ચા જોઈને અન્ય એક મહિલાએ પણ પીળી-સફેદ સાડીમાં સજ્જ મહિલાને સમજાવવાની કોશિશ કરી પરંતુ તે કંઈ પણ સાંભળવા તૈયાર ન હતી. દરમિયાન બીજી મહિલાએ CISFને ફોન કરવાની વાત કરી હતી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *