બૉલીવુડ

જ્યારે એશ્વર્યા રાય એ જીત્યું હતું મિસ વર્લ્ડ નું ખિતાબ, ત્યારે કઈક આવો દેખાતો હતો તેનો પતિ અભિષેક

જ્યારે એશ્વર્યા રાય એ જીત્યું હતું મિસ વર્લ્ડ નું ખિતાબ, ત્યારે કઈક આવો દેખાતો હતો તેનો પતિ અભિષેક,તેમણે પોતાની મર્યાદા એકટીંગથી ભારત અને સમગ્ર વિશ્વમાં નામ કમાયા નથી. ઐશ્વર્યા હવે ફિલ્મોમાં સક્રિય નથી. તે છતાં તે ઘણીવાર લાઇમલાઇટમાં રહેતી હોય છે.

ઐશ્વર્યા રાય બચ્ચને વર્ષ 2007માં બોલિવૂડ મેગાસ્ટાર અમિતાભ બચ્ચનના એક્ટર પુત્ર અભિષેક બચ્ચન સાથે લગ્ન કર્યા હતા.પછીથી તે ખુશહાલ લાઇફ એન્જોય કરી રહી છે. હાલાંકી લગ્ન પહેલા તેમના ઘણા અફૅયર્સ છે. પરંતુ હવે લોકો એશ્વર્યા અને અભિષેકની મિશાલ આપે છે.

કહો 1999 માં એશ્વર્યા ને બૉલીવુડ અભિનેતા સલમાન ખાનને ડેટ કરવાનું શરૂ કર્યું. 2002 માં દંપતિના અલગ થવા સુધી તે તમારા સંબંધો કારણ કે વારંવાર મીડિયા છાઈ રહી. તમારા બ્રેકઅપ માટે સલમાન માટે ગુસસેલ સ્વભાવ જવાબદાર છે. અહીં સુધી તેઓ સલમાન પર મારપીટ સુધી કા પૂછ્યું હતું. સલમાન ખાન થી બ્રેકઅપ બાદ નામ એકટર विवेक ઓબેરોય ઉમેર્યું. પરંતુ અંતમાં એશ્વર્યા દ્વારા અન્યમાં જુનિયર બચ્ચનને તમારું હમસફર બનાવ્યું.

સોશિયલ મીડિયા અવારનવાર અશ્વર્યા રાયતે સત્યના ચારને મળે છે. 1994 ની એક ફોટો વાયરલ થઈ રહી છે. ફોટોમાં તેણીની માં જયા બચન સાથે નજર આવી રહી છે. દાવો કર્યો છે કે તમે આ ફોટો ફિલ્મફેયર મેગજીન 1994 ની છે.

સોશિયલ મીડિયા પર આ ફોટો વાયરલ થયા પછી 1994ના કેટલાક ફેન્સ આ ફોટોમાં એશ્વર્યાના ફોટા સાથે સરખામણી કરી રહ્યાં છે. દરअસલ વર્ષ 1994 માં એશ્વર્યા ઇજિસ્ટ વર્લ્ડ બની જ્યારે અભિષેક વધુ સારા નથી. જીની એશ્વર્યા એ સમય દેખાતી હતી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *