મનોરંજન

35 વર્ષની થઈ કુંડલી ભાગ્ય ની પ્રિતા, રિયલ લાઈફ માં દેખાઈ છે એકદમ હોટ- જુઓ અહીં

35 વર્ષની થઈ કુંડલી ભાગ્ય ની પ્રિતા, રિયલ લાઈફ માં દેખાઈ છે એકદમ હોટ- જુઓ અહીં,આજે શ્રદ્ધા આર્યનો જન્મદિવસ છે. આ પ્રખ્યાત ટીવી અભિનેત્રી આજે 35 વર્ષની થઈ ગઈ છે. જીવનને જોરશોરથી જીવતી આ અભિનેત્રીના કરોડો ચાહકો છે. તેણે સોશિયલ મીડિયા પર પોસ્ટ કરેલા ફોટા તરત જ વાયરલ થઈ જાય છે.

સિરિયલ કુંડલી ભાગ્યની પ્રીતા એટલે કે શ્રદ્ધા આર્યાને આજે કોઈ ઓળખની જરૂર નથી, શ્રદ્ધાએ ઘણી ટીવી સિરિયલોમાં કામ કર્યું છે, જેમાં તેને લક્ષ્મી તેરે આંગન કી, તુમ્હારી પાખી અને ડ્રીમગર્લથી વધુ ઓળખ મળી છે. ઈન્સ્ટાગ્રામ પર શ્રદ્ધાની ખૂબ જ મજબૂત ફેન ફોલોઈંગ છે, 5 મિલિયનથી વધુ લોકો શ્રદ્ધાને ફોલો કરે છે.

સિરિયલો ઉપરાંત, તેણીએ નિશબ્દ અને પાઠશાલા જેવી હિન્દી ફિલ્મોમાં પણ કામ કર્યું છે, ઉપરાંત શ્રદ્ધાએ તમિલ, તેલુગુ, મલયાલમ, કન્નડ અને પંબાજી ફિલ્મોમાં પણ કામ કર્યું છે. જ્યારે તે 19 વર્ષની હતી, ત્યારે તેની તમિલ ફિલ્મ કલાવાનીન કાધલી રિલીઝ થઈ હતી.

એક સારી એક્ટર હોવા ઉપરાંત, શ્રદ્ધા એક સારી સ્ટુડન્ટ પણ રહી છે, તેણે દિલ્હીની હંસરાજ મોડલ સ્કૂલમાંથી સ્કૂલિંગ કર્યું, દિલ્હી કૉલેજ ઑફ આર્ટસ એન્ડ કૉમર્સમાંથી કૉમર્સમાં ગ્રેજ્યુએશન કર્યું અને તેણે મુંબઈ કૉલેજમાંથી અર્થશાસ્ત્રમાં પોસ્ટ ગ્રેજ્યુએશન કર્યું. બહુ ઓછા લોકો જાણે છે કે શ્રદ્ધાએ પોતાની એક્ટિંગ કરિયરની શરૂઆત 2006થી જ કરી હતી.

જો કે તે સમયે તે એટલી નાની હતી કે તેને બહુ નોટિસ આપવામાં આવી ન હતી. અંગત જીવનની વાત કરીએ તો, વર્ષ 2015માં શ્રદ્ધાએ એનઆરઆઈ જયંત સાથે સગાઈ કરી હતી, પરંતુ જયંતને શ્રદ્ધાની એક્ટિંગ કરિયર સામે વાંધો હતો, જેના કારણે બંનેએ સગાઈ પર જ પોતાના સંબંધોનો અંત લાવ્યો હતો.

એક સારી એક્ટર હોવા ઉપરાંત, શ્રદ્ધા એક સારી સ્ટુડન્ટ પણ રહી છે, તેણે દિલ્હીની હંસરાજ મોડલ સ્કૂલમાંથી સ્કૂલિંગ કર્યું, દિલ્હી કૉલેજ ઑફ આર્ટસ એન્ડ કૉમર્સમાંથી કૉમર્સમાં ગ્રેજ્યુએશન કર્યું અને તેણે મુંબઈ કૉલેજમાંથી અર્થશાસ્ત્રમાં પોસ્ટ ગ્રેજ્યુએશન કર્યું. બહુ ઓછા લોકો જાણે છે કે શ્રદ્ધાએ પોતાની એક્ટિંગ કરિયરની શરૂઆત 2006થી જ કરી હતી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *