શિલ્પા શેટ્ટીને લઈને આવ્યા ચોંકાવનારા સમાચાર, હાલત અચાનક લથડતા કરવી પડી તાત્કાલિક દાખલ- અંતે સામે આવ્યું ચોંકાવનારું કારણ

0

શિલ્પા શેટ્ટી બોલિવૂડની દુનિયાનું એક મોટું નામ છે અને લોકો તેને ખૂબ માન અને સન્માન આપે છે .શિલ્પા શેટ્ટી વર્તમાન સમયમાં જે કંઈ પણ છે તે તેની સખત મહેનતને કારણે છે , જેના કારણે શિલ્પા શેટ્ટી આજના સમયમાં છે . શેટ્ટી આખી દુનિયામાં જાણીતા છે અને દરેક તેને ખૂબ પસંદ કરે છે .હાલના સમયમાં શિલ્પા શેટ્ટી જે પણ છે તે માત્ર તેની મહેનતના કારણે જ છે. પરંતુ થોડા સમય પહેલા જ શિલ્પા શેટ્ટી જી વિશે ખરાબ સમાચાર સામે આવ્યા છે , જેમની આ કારણે , શિલ્પા શેટ્ટી વર્તમાન સમયમાં મીડિયામાં ઘણી હેડલાઇન્સમાં રહે છે અને દરેક તેના વિશે ચર્ચા કરે છે .

થોડા સમય પહેલા શિલ્પા શેટ્ટી વિશે એક ખરાબ સમાચાર સામે આવ્યા છે , જે શિલ્પા શેટ્ટીની હાલત છે .કોઈ કહી શકે કે તેણીને ગંભીર અથવા નાજુક હોવાના કારણે દાખલ કરવામાં આવી છે , જેના કારણે હાલમાં મીડિયામાં શિલ્પા શેટ્ટી વિશે ઘણી ઉત્તેજના છે .આગળ , લેખમાં , તમને શિલ્પા શેટ્ટી વિશેના આ ખરાબ સમાચાર વિશે જાણવા મળશે . વિગતવાર સમજાવે છે .

શિલ્પા શેટ્ટીનું બોલિવૂડ જગતમાં એકતરફી નામ છે અને દરેક જણ તેને ખૂબ માન અને સન્માન આપે છે .શિલ્પા શેટ્ટી હાલમાં ખૂબ જ મીડિયાની હેડલાઇન્સમાં છે કારણ કે તે થોડા સમય પહેલા જ હતી . શિલ્પા શેટ્ટી વિશે એક ખરાબ સમાચાર સામે આવ્યા છે , જે એ છે કે શિલ્પા શેટ્ટી હાલમાં ખૂબ જ પીડાથી પીડાઈ રહી છે અને ખૂબ જ મુશ્કેલ સમયનો સામનો કરી રહી છે , જેના કારણે મીડિયામાં દરેક જગ્યાએ શિલ્પા શેટ્ટી વિશે સનસનાટી મચી ગઈ છે દરેક તેના વિશે વાત કરી રહ્યા છે .

શિલ્પા શેટ્ટી હાલમાં જે પીડાથી પીડાઈ રહી છે અને જેના કારણે તેણીને દાખલ કરવામાં આવી છે તે સામાન્ય પીડા નથી અને ઓછામાં ઓછું એક કારણ શિલ્પા શેટ્ટીની સ્થિતિમાં સુધારો થઈ રહ્યો છે .તેને એક મહિનાથી વધુ સમય લાગશે એટલે કે શિલ્પા શેટ્ટી એક મહિના માટે બેડ રેસ્ટ પર છે અને તે બરાબર ચાલવું લગભગ અશક્ય છે .ચાલો તમને લેખમાં આગળ જણાવીએ કે શિલ્પા શેટ્ટી સાથે શું થયું જેના કારણે તેને દાખલ કરવામાં આવી છે અને તે આટલા લાંબા સમય સુધી બેડ રેસ્ટ પર કેમ છે ?

શિલ્પા શેટ્ટી હાલમાં મીડિયામાં હેડલાઇન્સમાં છે કારણ કે થોડા સમય પહેલા શિલ્પા શેટ્ટી વિશે એક ખૂબ જ મોટી વાત સામે આવી હતી જે એ છે કે શિલ્પા શેટ્ટી તેની ગંભીર સ્થિતિને કારણે રાત્રે સૂઈ રહી છે . ભરતી એવું કરવામાં આવ્યું છે અને તેના કારણે મીડિયામાં દરેક જગ્યાએ શિલ્પા શેટ્ટીની ચર્ચા થઈ રહી છે , મીડિયામાં તેના વિશે સનસનાટી મચી ગઈ છે .

તમને જણાવી દઈએ કે , શિલ્પા શેટ્ટીના શૂટિંગ દરમિયાન તેના પગમાં ગંભીર ઈજા થઈ હતી , જેના કારણે તેને દાખલ કરવામાં આવી હતી . કરાયા ગયા અને તેના પગ પર પ્લાસ્ટર બાંધેલું હતું . આ સાથે જ શિલ્પા શેટ્ટીને એક મહિના સુધી બેડ રેસ્ટ લેવાની સલાહ આપવામાં આવી છે જે દરમિયાન તે બરાબર ચાલી પણ શકશે નહીં .આ કારણે શિલ્પા શેટ્ટી મીડિયામાં દરેક જગ્યાએ ચર્ચાઓ છવાયેલી છે .

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed