બૉલીવુડ

સલમાન ખાન નું છલકયું દર્દ, કહ્યું જો ત્યારે આની સાથે લગ્ન કરી લીધા હોત તો આજે બાપ બની ગયો હોત

સલમાન ખાન નું છલકયું દર્દ, કહ્યું જો ત્યારે આની સાથે લગ્ન કરી લીધા હોત તો આજે બાપ બની ગયો હોત,સલમાન ખાનના છલકાતા દર્દએ કહ્યું જો તેણે તેની સાથે લગ્ન કર્યા હોત તો તે અત્યાર સુધીમાં પિતા બની ગયો હોત, જાણો સત્ય સલમાન ખાનનું નામ બોલિવૂડની દુનિયામાં ચાલે છે, જેના કારણે તે આજના સમયમાં માત્ર ભારતમાં જ નહીં પરંતુ આખી દુનિયામાં જાણીતો છે. જાય છે. સલમાન ખાનના અંગત જીવનની વાત કરીએ તો તેના પિતાનું નામ સલીમ ખાન છે, જેઓ બોલિવૂડમાં પણ એક મોટું નામ છે.

સલમાન ખાનના વધુ બે ભાઈઓ છે જેનું નામ અરબાઝ ખાન અને સોહિલ ખાન છે.તમારી જાણકારી માટે તમને જણાવી દઈએ કે સલમાન ખાન અત્યારે 56 વર્ષનો છે, પરંતુ હજુ સુધી સલમાન ખાને લગ્ન કર્યા નથી અને તે બેચલર છે, જેના કારણે આજે પણ ઈન્ડસ્ટ્રીમાં તેના લગ્નની ચર્ચાઓ થઈ રહી છે. સલમાન ખાન આ સમયે મીડિયામાં ખૂબ ચર્ચામાં રહે છે.

આવું એટલા માટે કારણ કે તાજેતરમાં જ સલમાન ખાને પોતાના અંગત જીવન વિશે એક નિવેદન આપ્યું છે, જેમાં તેણે એક છોકરી વિશે જણાવ્યું છે અને કહ્યું છે કે જો હું (સલમાન ખાન) તેની સાથે લગ્ન કરું તો આજે હું દાદા બની ગયો હોત. આગળ, અમે તમને લેખમાં જણાવીએ કે સલમાન ખાને આવું નિવેદન ક્યારે અને ક્યાં આપ્યું છે.

સલમાન ખાનની છવાયેલી પીડાએ કહ્યું કે જો તેણે લગ્ન કર્યા હોત તો તે અત્યાર સુધીમાં પિતા બની ગયો હોત, જાણો સત્ય સલમાન ખાન હાલમાં તેની અંગત જીવનને લઈને મીડિયામાં ખૂબ ચર્ચાનો વિષય છે, કારણ કે તાજેતરમાં જ સલમાન ખાન આમાં તેણે પોતાના અંગત જીવન વિશે એક નિવેદન આપ્યું હતું, જે મીડિયામાં ઝડપથી વાયરલ થઈ રહ્યું છે. સલમાન ખાનના આ નિવેદન વિશે વાત કરીએ તો તેણે તેના શો બિગ-બોસ દરમિયાન આ નિવેદન આપ્યું હતું.

બધાની સામે ખુલાસો કરતા સલમાન ખાને કહ્યું કે જો તેણે તે છોકરી સાથે લગ્ન કર્યા હોત તો આજે તેની પાસે પૌત્રો હોત જે તેને દાદા કહેત. જો સાદી ભાષામાં કહીએ તો સલમાન ખાને જો તેની સાથે લગ્ન કર્યા હોત તો તે દાદા બની ગયો હોત. સલમાન ખાન જે છોકરી વિશે વાત કરી રહ્યો છે તે તેનો પહેલો પ્રેમ હતો. ચાલો તમને લેખમાં આગળ જણાવીએ કે સલમાન ખાને આવું નિવેદન કેમ આપ્યું છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *